
Nika Gagnidze
Tiền vệ trung tâm ·
Kolos Kovalivka
Nika Gagnidze đang khoác áo đội nào?
Theo dữ liệu chuyển nhượng, Nika Gagnidze gia nhập Kolos Kovalivka ngày 11/07/2024. Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 30/06/2027. Trong đội, anh nhận áo số 20.
- Câu lạc bộ
- Kolos Kovalivka
- Số áo
- 20
- Gia nhập
- 11/07/2024
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,9 triệu EUR (ước tính)
Hồ sơ cầu thủ Nika Gagnidze
Nika Gagnidze thi đấu ở vị trí tiền vệ trung tâm, là cầu thủ người Georgia của Kolos Kovalivka. Anh mang áo số 20 tại Kolos Kovalivka. Hợp đồng với Kolos Kovalivka được ghi nhận đến 30/06/2027.
- Vị trí
- Tiền vệ trung tâm
- Ngày sinh
- 20/3/2001 (25 tuổi)
- Quốc tịch
- Georgia
- Chiều cao
- 180 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 20
- CLB hiện tại
- Kolos Kovalivka
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,9 triệu EUR (ước tính)
Nika Gagnidze đã khoác áo những đội nào?
Nika Gagnidze có tên trong danh sách thi đấu của Ümraniyespor nhiều nhất, 4 lần theo dữ liệu từng mùa. Dữ liệu bao gồm 2 đội bóng khác nhau. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 21/22 ở FC Dila Gori.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Ümraniyespor | 22/23 | VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ | 4 | 46 | 0 | 0 | 6,50 |
| FC Dila Gori | 21/22 | Cúp C3 Châu Âu | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| FC Dila Gori | 22/23 | Cúp C3 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| FC Dila Gori | 23/24 | Cúp C3 Châu Âu | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Georgia | 2026 | World Cup Qualification UEFA | 4 | 182 | 1 | 0 | 6,80 |
| Georgia | 2025 | Giao hữu quốc tế | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Georgia | 2026 | Giao hữu quốc tế | 4 | 0 | 0 | 0 | — |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp Nika Gagnidze
Nika Gagnidze sinh ngày 20/03/2001, mang quốc tịch Georgia; hồ sơ sự nghiệp của anh có số liệu ở 2 câu lạc bộ. Ngày 11/07/2024, anh từ FC Dila Gori chuyển tới Kolos Kovalivka, phí 300 nghìn EUR — chặng gần nhất trong hồ sơ. Hồ sơ hiện tại ở Kolos Kovalivka ghi anh khoác áo số 20 và có hợp đồng tới 30/06/2027.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/01/2019, lúc anh từ Dila-2 Gori chuyển tới FC Dila Gori, năm anh tròn 18 tuổi. Hồ sơ ghi cho anh 4 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo FC Dila Gori. Số liệu ở đội này trải từ mùa 21/22 đến mùa 23/24. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về FC Dila Gori tại Cúp C3 Châu Âu ở mùa 21/22, năm anh tròn 20 tuổi. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 22/23 tại VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ ở Ümraniyespor, với 4 lần, năm anh bước sang tuổi 21. Tính trên 2 câu lạc bộ, hồ sơ ghi 8 lần có tên trong danh sách thi đấu. Bên cạnh các CLB, anh có 10 trận cho Georgia, kèm 1 bàn, trong các giải đấu có trong dữ liệu.
Chuyển nhượng và giá trị của Nika Gagnidze
Theo hồ sơ chuyển nhượng, Nika Gagnidze rời Dila-2 Gori để tới FC Dila Gori (01/01/2019). Thương vụ có phí cao nhất trong hồ sơ là lượt sang Kolos Kovalivka với 300 nghìn EUR.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/1/2019 | Dila-2 Gori | FC Dila Gori | Không công bố |
| 20/7/2022 | FC Dila Gori | Ümraniyespor | Cho mượn |
| 5/12/2022 | Ümraniyespor | FC Dila Gori | Trở lại sau cho mượn |
| 11/7/2024 | FC Dila Gori | Kolos Kovalivka | 300 nghìn EUR |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 24/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Nika Gagnidze ở đội tuyển quốc gia
Tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, Nika Gagnidze có 10 trận cho Georgia và ghi 1 bàn.
Georgia 10 trận 1 bàn Lần gần nhất: 5/6/2026
Số trận, bàn tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp đội tuyển.
Câu hỏi thường gặp về Nika Gagnidze
- Nika Gagnidze mang quốc tịch nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Nika Gagnidze mang quốc tịch Georgia và từng khoác áo Georgia.
- Nika Gagnidze đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Kolos Kovalivka là CLB hiện tại của Nika Gagnidze, mang áo số 20 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Nika Gagnidze bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Nika Gagnidze 25 tuổi (sinh ngày 20/03/2001), cao 180 cm.
Cập nhật lần cuối: 22:45 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.