
Nuno Pires
Hậu vệ ·
FC Ferreiras
Tiểu sử và thông tin cá nhân Nuno Pires
Nuno Pires là hậu vệ người Bồ Đào Nha 30 tuổi, hiện khoác áo FC Ferreiras. Hồ sơ ghi Nuno Pires chào đời ngày 24/10/1995, tức 30 tuổi.
- Vị trí
- Hậu vệ
- Ngày sinh
- 24/10/1995 (30 tuổi)
- Quốc tịch
- Bồ Đào Nha
- CLB hiện tại
- FC Ferreiras
Nuno Pires đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Ở tuổi 30, Nuno Pires là hậu vệ trong danh sách đăng ký của FC Ferreiras.
- Câu lạc bộ
- FC Ferreiras
Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.
Câu hỏi thường gặp về Nuno Pires
- Nuno Pires đang khoác áo đội bóng nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Nuno Pires đang thuộc biên chế FC Ferreiras, chơi ở vị trí hậu vệ.
- Nuno Pires bao nhiêu tuổi?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Nuno Pires 30 tuổi (sinh ngày 24/10/1995).
- Nuno Pires mang quốc tịch nào?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Nuno Pires là Bồ Đào Nha.
Cập nhật lần cuối: 19:11 · 26/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.