Oussama Errahmany — Thủ môn, MAS de Fès

Oussama Errahmany

Thủ môn · MAS de Fès

Oussama Errahmany — MAS de Fès

Oussama Errahmany thuộc biên chế CLB nào?

Oussama Errahmany thuộc biên chế MAS de Fès, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 160 nghìn EUR (ước tính). Anh cập bến MAS de Fès từ 01/07/2025. Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 30/06/2029.

Câu lạc bộ
MAS de Fès
Số áo
12
Gia nhập
01/07/2025
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Hồ sơ cầu thủ Oussama Errahmany

Sinh ngày 21/04/2003, Oussama Errahmany là thủ môn và hiện thuộc MAS de Fès. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 195 cm. Chân thuận của anh là chân cả hai.

Vị trí
Thủ môn
Ngày sinh
21/4/2003 (23 tuổi)
Quốc tịch
Morocco
Chiều cao
195 cm
Chân thuận
Cả hai
Số áo
12
CLB hiện tại
MAS de Fès
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị ước tính
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Oussama Errahmany đã khoác áo những đội nào?

Hồ sơ sự nghiệp của Oussama Errahmany trải qua ít nhất 3 mùa có số liệu. Hồ sơ trải qua 2 đội bóng. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 23/24 ở SC Chabab Mohammédia.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
SC Chabab Mohammédia23/24VĐQG Maroc4000—
SC Chabab Mohammédia2024VĐQG Maroc281260006,84
MAS de Fès2025VĐQG Maroc3018000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện sự nghiệp Oussama Errahmany

Ngoài MAS de Fès, CLB hiện tại, hồ sơ của Oussama Errahmany còn ghi số liệu ở 1 câu lạc bộ khác. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 01/07/2025, khi anh từ SC Chabab Mohammédia chuyển tới MAS de Fès. Cộng các giải, hồ sơ ghi 30 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo MAS de Fès. Tại MAS de Fès, anh mang áo số 12 và có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2029.

Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/01/2023, khi anh gia nhập SC Chabab Mohammédia, năm anh bước sang tuổi 20. Ở SC Chabab Mohammédia, dữ liệu ghi cho anh 32 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu. Các mùa có số liệu ở đội này trải từ 23/24 đến 2024. Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 23/24 tại VĐQG Maroc cùng SC Chabab Mohammédia, năm anh bước sang tuổi 20. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 4 lần. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 2025 tại VĐQG Maroc ở MAS de Fès, với 30 lần, năm anh tròn 22 tuổi. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 62 lần có tên trong danh sách thi đấu qua 2 đội bóng.

Chuyển nhượng và giá trị của Oussama Errahmany

Dữ liệu chuyển nhượng của Oussama Errahmany gồm 3 lượt di chuyển được ghi nhận. Giá trị ước tính hiện tại trong dữ liệu là 160 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2020——Không công bố
1/1/2023—SC Chabab MohammédiaKhông công bố
1/7/2025SC Chabab MohammédiaMAS de FèsKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Oussama Errahmany

Oussama Errahmany hiện thuộc biên chế CLB nào?
MAS de Fès là CLB hiện tại của Oussama Errahmany, mang áo số 12 và chơi ở vị trí thủ môn.
Oussama Errahmany bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Oussama Errahmany 23 tuổi (sinh ngày 21/04/2003), cao 195 cm.
Oussama Errahmany là người nước nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Oussama Errahmany là Morocco.

Cập nhật lần cuối: 02:55 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.