Paul Murphy-Worrell — Hậu vệ, Prescot Cables

Paul Murphy-Worrell

Hậu vệ phải · Prescot Cables

Paul Murphy-Worrell — Prescot Cables

Lịch sử chuyển nhượng Paul Murphy-Worrell

Dữ liệu chuyển nhượng của Paul Murphy-Worrell gồm 8 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Southport FC sang Prescot Cables theo dạng cho mượn ngày 04/12/2025.

NgàyTừĐếnPhí
16/7/2025Blackburn U21Southport FCTự do
4/12/2025Southport FCPrescot CablesCho mượn
4/1/2026Prescot CablesSouthport FCCho mượn
5/3/2026Southport FCPrescot CablesCho mượn
5/4/2026Prescot CablesSouthport FCTrở lại sau cho mượn
2/6/2026Southport FCNo teamKhông công bố
1/7/2026Southport FCNo teamKhông công bố
10/7/2026No teamPrescot CablesKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 21/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

CLB hiện tại của Paul Murphy-Worrell

Paul Murphy-Worrell đang khoác áo Prescot Cables ở vị trí hậu vệ, gia nhập ngày 10/07/2026.

Câu lạc bộ
Prescot Cables
Gia nhập
10/07/2026

Paul Murphy-Worrell là ai?

Paul Murphy-Worrell là hậu vệ 20 tuổi đang chơi cho Prescot Cables. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 179 cm.

Vị trí
Hậu vệ phải
Ngày sinh
14/8/2006 (20 tuổi)
Quốc tịch
Anh
Chiều cao
179 cm
Chân thuận
Phải
CLB hiện tại
Prescot Cables

Câu hỏi thường gặp về Paul Murphy-Worrell

Paul Murphy-Worrell bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Paul Murphy-Worrell 20 tuổi (sinh ngày 14/08/2006), cao 179 cm.
Paul Murphy-Worrell mang quốc tịch nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Paul Murphy-Worrell là Anh.
Paul Murphy-Worrell đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Prescot Cables là CLB hiện tại của Paul Murphy-Worrell, chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 21:01 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.