
Peder Brekke
Tiền đạo cắm ·
Sandnes Ulf
Hồ sơ cầu thủ Peder Brekke
Peder Brekke là tiền đạo người Na Uy 21 tuổi, hiện khoác áo Sandnes Ulf. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 170 cm. Trong đội hình Sandnes Ulf, anh mặc áo 14.
- Vị trí
- Tiền đạo cắm
- Ngày sinh
- 18/2/2005 (21 tuổi)
- Quốc tịch
- Na Uy
- Chiều cao
- 170 cm
- Số áo
- 14
- CLB hiện tại
- Sandnes Ulf
- Hợp đồng đến
- 31/12/2028
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Câu chuyện sự nghiệp Peder Brekke
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Peder Brekke là ngày 12/05/2021, khi anh đầu quân cho Alta IF — năm anh tròn 16 tuổi. Ngày 01/01/2026, anh chuyển từ Alta IF sang Sandnes Ulf theo dạng chuyển nhượng tự do — chặng gần nhất trong hồ sơ. Tại Sandnes Ulf, anh khoác áo số 14 và có hợp đồng kéo dài đến 31/12/2028.
Peder Brekke đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Tại Sandnes Ulf, Peder Brekke mang áo số 14, hợp đồng ghi nhận đến 31/12/2028. Dữ liệu ghi nhận anh đến Sandnes Ulf ngày 01/01/2026. Mức định giá ước tính trong hồ sơ là 53 nghìn EUR (không phải giá giao dịch).
- Câu lạc bộ
- Sandnes Ulf
- Số áo
- 14
- Gia nhập
- 01/01/2026
- Hợp đồng đến
- 31/12/2028
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Chuyển nhượng và giá trị của Peder Brekke
Giá trị chuyển nhượng của Peder Brekke được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 53 nghìn EUR khi đang ở Sandnes Ulf (ước tính, không phải giá giao dịch). Lượt liền trước trong hồ sơ: Alta IF sang Sandnes Ulf ngày 01/01/2026, phí chuyển nhượng tự do.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 12/5/2021 | — | Alta IF | Không công bố |
| 1/1/2026 | Alta IF | Sandnes Ulf | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 25/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Thống kê Peder Brekke mùa 2026
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Peder Brekke
Sự nghiệp Peder Brekke theo mùa
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Sandnes Ulf | 2026 | Club Friendlies | 2 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Peder Brekke
- Peder Brekke là người nước nào?
- Peder Brekke có quốc tịch Na Uy theo hồ sơ.
- Peder Brekke đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Peder Brekke hiện khoác áo Sandnes Ulf, mang áo số 14 và chơi ở vị trí tiền đạo.
- Peder Brekke bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Peder Brekke 21 tuổi (sinh ngày 18/02/2005), cao 170 cm.
Cập nhật lần cuối: 18:00 · 25/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.