
Reza Ghandipour
Tiền đạo cắm ·
Shabab Al-Ahli Dubai
Lịch sử chuyển nhượng Reza Ghandipour
Giá trị chuyển nhượng của Reza Ghandipour được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 760 nghìn EUR khi đang ở Shabab Al-Ahli Dubai (ước tính, không phải giá giao dịch). Hồ sơ ghi nhận tất cả 7 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 24/7/2022 | — | Paykan | Tự do |
| 20/1/2024 | Paykan | Malavan Bandar Anzali FC | Không công bố |
| 30/6/2025 | Malavan Bandar Anzali FC | Paykan | Không công bố |
| 10/7/2025 | Paykan | Shabab Al-Ahli Dubai | 856 nghìn EUR |
| 1/10/2025 | Shabab Al-Ahli Dubai | Al-Wahda FC | Cho mượn |
| 30/6/2026 | Al-Wahda FC | Shabab Al-Ahli Dubai | Trở lại sau cho mượn |
| 1/10/2025 | Shabab Al-Ahli Dubai | Al-Wahda FC II | Cho mượn |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 24/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Reza Ghandipour: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Reza Ghandipour là ngày 24/07/2022, khi anh đầu quân cho Paykan — năm anh tròn 16 tuổi. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 30/06/2026, khi anh kết thúc kỳ cho mượn ở Al-Wahda FC để về Shabab Al-Ahli Dubai. Trong đội hình Shabab Al-Ahli Dubai, anh mang áo số 9, có hợp đồng tới 30/06/2029.
Reza Ghandipour đang khoác áo đội nào?
Reza Ghandipour đang khoác áo Shabab Al-Ahli Dubai ở vị trí tiền đạo, gia nhập ngày 30/06/2026. Bản hợp đồng đang có hiệu lực tới 30/06/2029.
- Câu lạc bộ
- Shabab Al-Ahli Dubai
- Số áo
- 9
- Gia nhập
- 30/06/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2029
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,8 triệu EUR (ước tính)
Hồ sơ cầu thủ Reza Ghandipour
Cao 184 cm, Reza Ghandipour là tiền đạo người Iran của Shabab Al-Ahli Dubai. Trong đội hình Shabab Al-Ahli Dubai, anh mặc áo 9.
- Vị trí
- Tiền đạo cắm
- Ngày sinh
- 13/1/2006 (20 tuổi)
- Quốc tịch
- Iran
- Chiều cao
- 184 cm
- Chân thuận
- Trái
- Số áo
- 9
- CLB hiện tại
- Shabab Al-Ahli Dubai
- Hợp đồng đến
- 30/6/2029
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,8 triệu EUR (ước tính)
Câu hỏi thường gặp về Reza Ghandipour
- Reza Ghandipour mang quốc tịch nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Reza Ghandipour mang quốc tịch Iran.
- Reza Ghandipour đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Reza Ghandipour hiện khoác áo Shabab Al-Ahli Dubai, mang áo số 9 và chơi ở vị trí tiền đạo.
- Reza Ghandipour bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Reza Ghandipour 20 tuổi (sinh ngày 13/01/2006), cao 184 cm.
Cập nhật lần cuối: 22:35 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.