Riley Horan — Hậu vệ, AFC Wimbledon

Riley Horan

Hậu vệ · AFC Wimbledon

Riley Horan — AFC Wimbledon

CLB hiện tại của Riley Horan

Ở tuổi 19, Riley Horan là hậu vệ trong danh sách đăng ký của AFC Wimbledon. Ngày chuyển đến AFC Wimbledon trong hồ sơ là 14/04/2026.

Câu lạc bộ
AFC Wimbledon
Số áo
22
Gia nhập
14/04/2026

Riley Horan là ai?

Riley Horan mang áo số 22 của AFC Wimbledon và chơi ở vị trí hậu vệ. Số đo ghi nhận: cao 178 cm. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Anh.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
17/2/2007 (19 tuổi)
Quốc tịch
Anh
Chiều cao
178 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
22
CLB hiện tại
AFC Wimbledon

Chặng đường sự nghiệp Riley Horan

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Riley Horan là ngày 28/03/2025, khi anh rời AFC Wimbledon U18 sang Walton & Hersham FC — năm anh bước sang tuổi 18. Ngày 14/04/2026, anh kết thúc kỳ cho mượn ở Walton & Hersham FC để về AFC Wimbledon — chặng gần nhất trong hồ sơ. Tại AFC Wimbledon, anh khoác áo số 22.

Riley Horan từng chuyển tới đâu?

Dữ liệu chuyển nhượng của Riley Horan gồm 4 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: AFC Wimbledon U18 sang AFC Wimbledon ngày 01/07/2025, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
28/3/2025AFC Wimbledon U18Walton & Hersham FCKhông công bố
1/7/2025AFC Wimbledon U18AFC WimbledonKhông công bố
16/8/2025AFC WimbledonWalton & Hersham FCCho mượn
14/4/2026Walton & Hersham FCAFC WimbledonTrở lại sau cho mượn

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Riley Horan theo mùa

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
AFC Wimbledon2026Club Friendlies4000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Riley Horan

Riley Horan bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Riley Horan 19 tuổi (sinh ngày 17/02/2007), cao 178 cm.
Riley Horan là người nước nào?
Riley Horan có quốc tịch Anh theo hồ sơ.
Riley Horan đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Riley Horan hiện khoác áo AFC Wimbledon, mang áo số 22 và chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 03:40 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.