Simone Lottici Tessadri — Tiền vệ, Cremonese

Simone Lottici Tessadri

Tiền vệ phòng ngự · Cremonese

Simone Lottici Tessadri — Cremonese

Simone Lottici Tessadri: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Sinh ngày 30/06/2006, Simone Lottici Tessadri là tiền vệ và hiện thuộc Cremonese. Theo dữ liệu, bản hợp đồng hiện tại có hạn tới 30/06/2029. Dữ liệu xếp anh vào nhóm tiền vệ phòng ngự.

Vị trí
Tiền vệ phòng ngự
Ngày sinh
30/6/2006 (20 tuổi)
Quốc tịch
Ý
Chiều cao
181 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
8
CLB hiện tại
Cremonese
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị ước tính
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Câu chuyện thi đấu của Simone Lottici Tessadri, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Simone Lottici Tessadri là ngày 01/07/2026, khi anh chuyển từ Cremonese U20 sang Cremonese — năm anh bước sang tuổi 20. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Cremonese tại Serie A ở mùa 25/26, năm anh bước sang tuổi 19. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 3 lần.

Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 26/27 tại Coppa Italia cùng Cremonese, với 1 bàn. Đó là năm anh bước sang tuổi 20. Chặng gần nhất trong hồ sơ của anh là Cremonese. Cộng các giải, hồ sơ ghi 5 trận có tên trong danh sách thi đấu, kèm 1 bàn trong màu áo Cremonese. Hồ sơ hiện tại ở Cremonese ghi anh mang áo số 8 và có hợp đồng tới 30/06/2029.

Simone Lottici Tessadri thuộc biên chế CLB nào?

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Simone Lottici Tessadri gia nhập Cremonese ngày 01/07/2026. Dữ liệu định giá anh khoảng 220 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Club Friendlies.

Câu lạc bộ
Cremonese
Số áo
8
Gia nhập
01/07/2026
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Hành trình sự nghiệp của Simone Lottici Tessadri

Theo thống kê từng mùa, Simone Lottici Tessadri ghi 1 bàn qua 5 lần có tên trong danh sách thi đấu. Riêng Cremonese chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 25/26 ở Cremonese.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Cremonese25/26Serie A38006,60
Cremonese2026Club Friendlies1000—
Cremonese26/27Coppa Italia290107,60

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Chuyển nhượng và giá trị của Simone Lottici Tessadri

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Simone Lottici Tessadri rời Cremonese U20 để tới Cremonese (01/07/2026). Giá trị ước tính hiện tại trong dữ liệu là 220 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2026Cremonese U20CremoneseKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 22/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Thống kê Simone Lottici Tessadri mùa 2026

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của Simone Lottici Tessadri

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
07-08Hellas Verona0–1Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về Simone Lottici Tessadri

Simone Lottici Tessadri bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Simone Lottici Tessadri 20 tuổi (sinh ngày 30/06/2006), cao 181 cm.
Simone Lottici Tessadri là người nước nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Simone Lottici Tessadri mang quốc tịch Ý.
Simone Lottici Tessadri đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Simone Lottici Tessadri đang thuộc biên chế Cremonese, mang áo số 8 và chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 19:05 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.