Taylor Townsend — Tiền vệ, Boldmere St Michaels FC

Taylor Townsend

Tiền vệ · Boldmere St Michaels FC

Taylor Townsend — Boldmere St Michaels FC

Chuyển nhượng và giá trị của Taylor Townsend

Hồ sơ ghi nhận 12 lần chuyển nhượng của Taylor Townsend, gần nhất là từ Sunderland U18 sang Alvechurch FC ngày 14/09/2020, phí chuyển nhượng tự do. Tổng cộng có 12 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.

NgàyTừĐếnPhí
14/9/2020Sunderland U18Alvechurch FCTự do
16/10/2020Alvechurch FCWorcester CityTự do
22/10/2021Worcester CityStourport Swifts FCTự do
1/7/2022Stourport Swifts FCTividaleTự do
8/1/2023TividaleLichfield CityTự do
1/7/2023Lichfield CityNo teamKhông công bố
26/1/2024No teamWorcester CityTự do
10/7/2025Worcester CitySporting Khalsa FCTự do
28/6/2026No teamBoldmere St Michaels FCKhông công bố
29/11/2025Sporting Khalsa FCGornal AthleticTự do
13/3/2026Sporting Khalsa FCNo teamKhông công bố
28/6/2026No teamBoldmere St MichaelsKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 21/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Taylor Townsend thuộc biên chế CLB nào?

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Taylor Townsend gia nhập Boldmere St Michaels FC ngày 28/06/2026.

Gia nhập
28/06/2026

Tiểu sử và thông tin cá nhân Taylor Townsend

Taylor Townsend thi đấu ở vị trí tiền vệ, là cầu thủ người Anh của Boldmere St Michaels FC. Taylor Townsend sinh ngày 23/08/2001, hiện 25 tuổi.

Vị trí
Tiền vệ
Ngày sinh
23/8/2001 (25 tuổi)
Quốc tịch
Anh
Chiều cao
176 cm
Chân thuận
Trái
CLB hiện tại
Boldmere St Michaels FC

Câu hỏi thường gặp về Taylor Townsend

Taylor Townsend bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Taylor Townsend 25 tuổi (sinh ngày 23/08/2001), cao 176 cm.
Taylor Townsend mang quốc tịch nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Taylor Townsend là Anh.
Taylor Townsend hiện thuộc biên chế CLB nào?
Boldmere St Michaels FC là CLB hiện tại của Taylor Townsend, chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 23:02 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.