Trey Masikini — Tiền đạo, Leatherhead

Trey Masikini

Tiền đạo · Leatherhead

Trey Masikini — Leatherhead

Trey Masikini: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Trey Masikini thi đấu ở vị trí tiền đạo, là cầu thủ người Anh của Leatherhead. Hồ sơ ghi Trey Masikini chào đời ngày 17/08/1999, tức 27 tuổi.

Vị trí
Tiền đạo
Ngày sinh
17/8/1999 (27 tuổi)
Quốc tịch
Anh
CLB hiện tại
Leatherhead

Câu lạc bộ và hợp đồng của Trey Masikini

Ở tuổi 27, Trey Masikini là tiền đạo trong danh sách đăng ký của Leatherhead.

Câu lạc bộ
Leatherhead

Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.

Câu hỏi thường gặp về Trey Masikini

Trey Masikini bao nhiêu tuổi?
Hồ sơ ghi nhận Trey Masikini 27 tuổi (sinh ngày 17/08/1999).
Quốc tịch của Trey Masikini là gì?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Trey Masikini là Anh.
Trey Masikini hiện thuộc biên chế CLB nào?
Trey Masikini hiện khoác áo Leatherhead, chơi ở vị trí tiền đạo.

Cập nhật lần cuối: 19:35 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.