Vicente Zenteno — Tiền vệ, Audax Italiano

Vicente Zenteno

Tiền vệ trung tâm · Audax Italiano

Vicente Zenteno — Audax Italiano

Vicente Zenteno: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Vicente Zenteno thi đấu ở vị trí tiền vệ trung tâm, là cầu thủ người Chile của Audax Italiano. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 174 cm. Trong đội hình Audax Italiano, anh mặc áo 2.

Vị trí
Tiền vệ trung tâm
Ngày sinh
25/9/2007 (19 tuổi)
Quốc tịch
Chile
Chiều cao
174 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
2
CLB hiện tại
Audax Italiano
Giá trị ước tính
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Câu chuyện sự nghiệp Vicente Zenteno qua từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Vicente Zenteno là ngày 01/01/2026, khi anh từ Audax U18 chuyển tới Audax Italiano — năm anh bước sang tuổi 19. Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 2026 tại Copa Sudamericana cùng Audax Italiano, năm anh tròn 19 tuổi. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 6 lần.

Chặng hiện tại gắn với Audax Italiano, và ở mùa 2026 tại Copa Sudamericana anh có 4 lần ra sân. Cộng các giải, hồ sơ ghi 6 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Audax Italiano. Trong đội hình Audax Italiano, anh mang áo số 2.

CLB hiện tại của Vicente Zenteno

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Vicente Zenteno gia nhập Audax Italiano ngày 01/01/2026. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Copa Sudamericana. Dữ liệu định giá anh khoảng 220 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.

Câu lạc bộ
Audax Italiano
Số áo
2
Gia nhập
01/01/2026
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Thống kê thi đấu mùa 2026 — Vicente Zenteno

4 trận mùa 2026 tại Copa Sudamericana mang về cho Vicente Zenteno 0 bàn sau 225 phút. Mùa này anh tích luỹ 0,08 bàn thắng kỳ vọng (xG). Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 6,55.

  • 4 Trận
  • 225 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,08 xG
  • 0,03 xA
  • 2 Sút
  • 1 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 6,55 Điểm trung bình

Vicente Zenteno qua những trận gần nhất

Qua 4 lần ra sân gần đây nhất, Vicente Zenteno tích luỹ 225 phút thi đấu. Trung bình các trận đó, anh đạt 6,55 điểm.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
27-05Olimpia3–1900/06,6
19-05Barracas Central2–0180/06,8
06-05Vasco da Gama1–2720/06,2
29-04Barracas Central1–1450/06,6
15-04Vasco da Gama1–2Không vào sân——

Vicente Zenteno đã khoác áo những đội nào?

Vicente Zenteno có tên trong danh sách thi đấu của Audax Italiano nhiều nhất, 6 lần theo dữ liệu từng mùa. Riêng Audax Italiano chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 2026 ở Audax Italiano.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Audax Italiano2026Copa Sudamericana6225006,55

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Chuyển nhượng và giá trị của Vicente Zenteno

Giá trị chuyển nhượng của Vicente Zenteno được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 220 nghìn EUR khi đang ở Audax Italiano (ước tính, không phải giá giao dịch).

NgàyTừĐếnPhí
1/1/2026Audax U18Audax ItalianoKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 26/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Vicente Zenteno

Vicente Zenteno bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Vicente Zenteno 19 tuổi (sinh ngày 25/09/2007), cao 174 cm.
Thành tích ghi bàn của Vicente Zenteno mùa 2026 ra sao?
Dữ liệu mùa 2026 tại Copa Sudamericana ghi nhận Vicente Zenteno có 0 bàn qua 4 trận.
Vicente Zenteno đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Vicente Zenteno đang thuộc biên chế Audax Italiano, mang áo số 2 và chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 18:35 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.