
Victor Quarshie
Tiền đạo ·
Nations FC
Câu lạc bộ và hợp đồng của Victor Quarshie
Victor Quarshie đang khoác áo Nations FC ở vị trí tiền đạo. Trong đội, anh nhận áo số 9.
- Câu lạc bộ
- Nations FC
- Số áo
- 9
Tiểu sử và thông tin cá nhân Victor Quarshie
Victor Quarshie là tiền đạo người Ghana, hiện khoác áo Nations FC. Ở Nations FC, anh khoác áo số 9.
- Vị trí
- Tiền đạo
- Quốc tịch
- Ghana
- Số áo
- 9
- CLB hiện tại
- Nations FC
Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.
Câu hỏi thường gặp về Victor Quarshie
- Victor Quarshie đang khoác áo đội bóng nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Victor Quarshie đang thuộc biên chế Nations FC, mang áo số 9 và chơi ở vị trí tiền đạo.
- Victor Quarshie mang quốc tịch nào?
- Victor Quarshie có quốc tịch Ghana theo hồ sơ.
- Victor Quarshie thi đấu ở vị trí nào trên sân?
- Victor Quarshie thi đấu ở vị trí tiền đạo cho Nations FC.
Cập nhật lần cuối: 19:46 · 26/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.