William Eastwood — Thủ môn, Chelmsford City

William Eastwood

Thủ môn · Chelmsford City

William Eastwood — Chelmsford City

Tiểu sử William Eastwood

William Eastwood là thủ môn mang quốc tịch Anh và đang thuộc biên chế Chelmsford City. William Eastwood chào đời 28/09/2005 và nay 20 tuổi. Anh mang áo số 1 tại Chelmsford City.

Vị trí
Thủ môn
Ngày sinh
28/9/2005 (20 tuổi)
Quốc tịch
Anh
Số áo
1
CLB hiện tại
Chelmsford City

William Eastwood thuộc biên chế CLB nào?

Ở tuổi 20, William Eastwood là thủ môn trong danh sách đăng ký của Chelmsford City.

Câu lạc bộ
Chelmsford City
Số áo
1

Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.

Câu hỏi thường gặp về William Eastwood

William Eastwood hiện thuộc biên chế CLB nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, William Eastwood đang thuộc biên chế Chelmsford City, mang áo số 1 và chơi ở vị trí thủ môn.
William Eastwood bao nhiêu tuổi?
Hồ sơ ghi nhận William Eastwood 20 tuổi (sinh ngày 28/09/2005).
William Eastwood là người nước nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, William Eastwood mang quốc tịch Anh.

Cập nhật lần cuối: 20:30 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.