
Yusuf Abdurisag
Tiền đạo cắm ·
Al-Sadd
Các thương vụ chuyển nhượng của Yusuf Abdurisag
Giá trị chuyển nhượng của Yusuf Abdurisag được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 290 nghìn EUR khi đang ở Al-Sadd (ước tính, không phải giá giao dịch). Lượt liền trước trong hồ sơ: Al-Sadd sang Al-Arabi SC ngày 01/01/2019, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2018 | — | Al-Sadd | Không công bố |
| 1/1/2019 | Al-Sadd | Al-Arabi SC | Không công bố |
| 30/8/2020 | Al-Arabi SC | Al-Sadd | Không công bố |
| 25/1/2023 | Al-Sadd | Al-Wakrah | Cho mượn |
| 30/6/2023 | Al-Wakrah | Al-Sadd | Trở lại sau cho mượn |
| 11/9/2025 | Al-Sadd | Al-Wakrah | Cho mượn |
| 30/6/2026 | Al-Wakrah | Al-Sadd | Trở lại sau cho mượn |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 24/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Chặng đường sự nghiệp Yusuf Abdurisag
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Yusuf Abdurisag là ngày 01/07/2018, khi anh gia nhập Al-Sadd — năm anh tròn 19 tuổi. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 30/06/2026, khi anh trở lại Al-Sadd sau kỳ cho mượn ở Al-Wakrah. Trong đội hình Al-Sadd, anh khoác áo số 12, có hợp đồng tới 30/06/2026. Bên cạnh các CLB, anh có 58 trận cho Qatar, kèm 2 bàn, tính trên các giải đấu có trong dữ liệu.
Yusuf Abdurisag thuộc biên chế CLB nào?
Yusuf Abdurisag: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Yusuf Abdurisag thi đấu ở vị trí tiền đạo cắm, là cầu thủ người Qatar của Al-Sadd. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 175 cm.
- Vị trí
- Tiền đạo cắm
- Ngày sinh
- 6/8/1999 (27 tuổi)
- Quốc tịch
- Qatar
- Chiều cao
- 175 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 12
- CLB hiện tại
- Al-Sadd
- Hợp đồng đến
- 30/6/2026
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)
Yusuf Abdurisag khoác áo đội tuyển nào?
Yusuf Abdurisag ghi 2 bàn sau 58 trận cho Qatar, tính trên các giải đấu có trong dữ liệu.
Qatar 58 trận 2 bàn Lần gần nhất: 24/6/2026
Số trận, bàn tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp đội tuyển.
Thống kê Yusuf Abdurisag mùa 2026
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Yusuf Abdurisag
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 30-07 | Trabzonspor | 0–1 | Không vào sân | — |
Sự nghiệp Yusuf Abdurisag theo mùa
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Qatar | — | World Cup Qualification AFC | 11 | 205 | 1 | 0 | 6,62 |
| Qatar | 2026 | World Cup 2026 | 3 | 100 | 0 | 0 | 6,75 |
| Al-Sadd | 2026 | Club Friendlies | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Qatar | — | World Cup Qualification AFC | 7 | 90 | 0 | 0 | 7,00 |
| Qatar | 2020 | Giao hữu quốc tế | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Qatar | 2021 | Giao hữu quốc tế | 10 | 0 | 0 | 0 | — |
| Qatar | 2022 | Giao hữu quốc tế | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Qatar | 2023 | Giao hữu quốc tế | 5 | 270 | 0 | 1 | 6,76 |
| Qatar | 2024 | Giao hữu quốc tế | 2 | 38 | 0 | 0 | 6,80 |
| Qatar | 2025 | Giao hữu quốc tế | 3 | 64 | 0 | 0 | 6,60 |
| Qatar | 2026 | Giao hữu quốc tế | 2 | 137 | 0 | 0 | 6,30 |
| Qatar | — | CONCACAF Gold Cup 2025 | 5 | 0 | 0 | 0 | — |
| Qatar | — | CONCACAF Gold Cup 2025 | 2 | 169 | 1 | 0 | 6,45 |
| Qatar | — | AFC Asian Cup 2023 | 6 | 247 | 0 | 0 | 6,57 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Yusuf Abdurisag
- Yusuf Abdurisag hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Yusuf Abdurisag hiện khoác áo Al-Sadd, mang áo số 12 và chơi ở vị trí tiền đạo.
- Yusuf Abdurisag bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Yusuf Abdurisag 27 tuổi (sinh ngày 06/08/1999), cao 175 cm.
- Quốc tịch của Yusuf Abdurisag là gì?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Yusuf Abdurisag mang quốc tịch Qatar và từng khoác áo Qatar.
Cập nhật lần cuối: 22:22 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.