
Adam Kleis-Kristoffersen
Tiền đạo ·
Viborg FF
Adam Kleis-Kristoffersen: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Adam Kleis-Kristoffersen là tiền đạo mang quốc tịch Đan Mạch và đang thuộc biên chế Viborg FF. Hồ sơ ghi Adam Kleis-Kristoffersen chào đời ngày 14/07/2008, tức 18 tuổi. Hồ sơ ghi chân thuận: phải.
- Vị trí
- Tiền đạo
- Ngày sinh
- 14/7/2008 (18 tuổi)
- Quốc tịch
- Đan Mạch
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 36
- CLB hiện tại
- Viborg FF
- Hợp đồng đến
- 30/6/2030
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Câu chuyện sự nghiệp Adam Kleis-Kristoffersen qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Adam Kleis-Kristoffersen là ngày 15/07/2026, khi anh chuyển từ Viborg FF U19 sang Viborg FF — năm anh tròn 18 tuổi. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 25/26 ở Viborg FF tại VĐQG Đan Mạch, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 6 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh tròn 17 tuổi.
Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 26/27 tại VĐQG Đan Mạch ở Viborg FF, với 7 lần, năm anh tròn 18 tuổi. Chặng hiện tại gắn với Viborg FF, và ở mùa 26/27 tại VĐQG Đan Mạch anh có 8 lần ra sân, ghi 1 bàn. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 13 trận nằm trong danh sách thi đấu cho Viborg FF. Hồ sơ hiện tại ở Viborg FF ghi anh mang áo số 36 và có hợp đồng tới 30/06/2030.
Câu lạc bộ và hợp đồng của Adam Kleis-Kristoffersen
Tại Viborg FF, Adam Kleis-Kristoffersen mang áo số 36, hợp đồng ghi nhận đến 30/06/2030. Dữ liệu ghi nhận anh đến Viborg FF ngày 15/07/2026. Mức định giá ước tính trong hồ sơ là 95 nghìn EUR (không phải giá giao dịch).
- Câu lạc bộ
- Viborg FF
- Giải đấu
- VĐQG Đan Mạch
- Số áo
- 36
- Gia nhập
- 15/07/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2030
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Số liệu mùa 26/27 của Adam Kleis-Kristoffersen
Adam Kleis-Kristoffersen đã chơi 8 trận với 91 phút trên sân mùa 26/27 tại VĐQG Đan Mạch. Mùa này anh tích luỹ 1,97 bàn thắng kỳ vọng (xG). Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 6,70.
- 8 Trận
- 91 Phút
- 1 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 1,97 xG
- 0,03 xA
- 6 Sút
- 1 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
- 6,70 Điểm trung bình
Phong độ Adam Kleis-Kristoffersen các trận vừa qua
Trong 5 trận ra sân gần nhất, Adam Kleis-Kristoffersen thi đấu tổng cộng 65 phút. Trung bình mỗi trận anh thi đấu 13 phút.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 20-09 | FC Nordsjælland | 4–1 | 20 | 1/0 | 7,4 |
| 04-09 | Lyngby | 0–2 | 2 | 0/0 | — |
| 28-08 | AC Horsens | 2–3 | 22 | 0/0 | 6,9 |
| 23-08 | FC København | 4–0 | 18 | 0/0 | 6,3 |
| 14-08 | AGF | 2–1 | 3 | 0/0 | — |
Adam Kleis-Kristoffersen đã khoác áo những đội nào?
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Adam Kleis-Kristoffersen có tên trong danh sách thi đấu 13 lần cho Viborg FF. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 25/26 tại Viborg FF. Riêng Viborg FF chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Viborg FF | 25/26 | VĐQG Đan Mạch | 6 | 51 | 0 | 0 | 6,40 |
| Viborg FF | 26/27 | VĐQG Đan Mạch | 7 | 71 | 0 | 0 | 6,56 |
| Viborg FF | 2026 | Club Friendlies | 7 | 0 | 0 | 0 | — |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Chuyển nhượng và giá trị của Adam Kleis-Kristoffersen
Giá trị chuyển nhượng của Adam Kleis-Kristoffersen được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 95 nghìn EUR khi đang ở Viborg FF (ước tính, không phải giá giao dịch).
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 15/7/2026 | Viborg FF U19 | Viborg FF | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Adam Kleis-Kristoffersen
- Adam Kleis-Kristoffersen bao nhiêu tuổi?
- Hồ sơ ghi nhận Adam Kleis-Kristoffersen 18 tuổi (sinh ngày 14/07/2008).
- Thành tích ghi bàn của Adam Kleis-Kristoffersen mùa 26/27 ra sao?
- Dữ liệu mùa 26/27 tại VĐQG Đan Mạch ghi nhận Adam Kleis-Kristoffersen có 1 bàn qua 8 trận.
- Adam Kleis-Kristoffersen đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Viborg FF là CLB hiện tại của Adam Kleis-Kristoffersen, mang áo số 36 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Đan Mạch · Lịch thi đấu Viborg FF
Cập nhật lần cuối: 14:31 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.