Alan Mwamba — Tiền vệ, Charlton Athletic

Alan Mwamba

Tiền vệ · Charlton Athletic

Alan Mwamba — Charlton Athletic

Thông tin tiểu sử Alan Mwamba

Alan Mwamba là tiền vệ người Anh 20 tuổi, hiện khoác áo Charlton Athletic. Ở Charlton Athletic, anh khoác áo số 32. Ngày sinh trong hồ sơ là 15/09/2006 — năm nay 20 tuổi.

Vị trí
Tiền vệ
Ngày sinh
15/9/2006 (20 tuổi)
Quốc tịch
Anh
Số áo
32
CLB hiện tại
Charlton Athletic
Giá trị ước tính
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Alan Mwamba thuộc biên chế CLB nào?

Tại Charlton Athletic, Alan Mwamba mang áo số 32. Dữ liệu ghi nhận anh đến Charlton Athletic ngày 01/07/2026. Dữ liệu định giá anh khoảng 290 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.

Câu lạc bộ
Charlton Athletic
Số áo
32
Gia nhập
01/07/2026
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Alan Mwamba từng chuyển tới đâu?

Dữ liệu chuyển nhượng của Alan Mwamba gồm 1 lượt di chuyển được ghi nhận. Giá trị ước tính hiện tại trong dữ liệu là 290 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2026Charlton Athletic U21Charlton AthleticKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Alan Mwamba theo mùa

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
Charlton Athletic2026Club Friendlies2000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Alan Mwamba

Quốc tịch của Alan Mwamba là gì?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Alan Mwamba là Anh.
Alan Mwamba hiện thuộc biên chế CLB nào?
Charlton Athletic là CLB hiện tại của Alan Mwamba, mang áo số 32 và chơi ở vị trí tiền vệ.
Alan Mwamba bao nhiêu tuổi?
Alan Mwamba 20 tuổi (sinh ngày 15/09/2006).

Cập nhật lần cuối: 03:40 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.