Ally Lemos — Tiền vệ, Orlando Pride

Ally Lemos

Tiền vệ · Orlando Pride

Ally Lemos — Orlando Pride

Ally Lemos đang khoác áo đội nào?

Ally Lemos đang khoác áo Orlando Pride ở vị trí tiền vệ. Trong đội, anh nhận áo số 6. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở NWSL.

Câu lạc bộ
Orlando Pride
Giải đấu
NWSL
Số áo
6

Số liệu mùa 2026 của Ally Lemos

Ally Lemos đã chơi 25 trận với 1945 phút trên sân mùa 2026 tại NWSL. Anh nhận 2 thẻ vàng trong mùa. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,93.

  • 25 Trận
  • 1945 Phút
  • 1 Bàn thắng
  • 3 Kiến tạo
  • 26 Sút
  • 36 Đường chuyền quyết định
  • 2 Thẻ vàng
  • 6,93 Điểm trung bình

Ally Lemos: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Ally Lemos là tiền vệ mang quốc tịch Mỹ và đang thuộc biên chế Orlando Pride. Ally Lemos sinh ngày 04/03/2004, hiện 22 tuổi. Số đo ghi nhận: cao 170 cm.

Vị trí
Tiền vệ
Ngày sinh
4/3/2004 (22 tuổi)
Quốc tịch
Mỹ
Chiều cao
170 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
6
CLB hiện tại
Orlando Pride

Phong độ gần đây của Ally Lemos

Trong 5 trận ra sân gần nhất, Ally Lemos thi đấu tổng cộng 376 phút. Trung bình mỗi trận anh thi đấu 75 phút.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
19-09Portland Thorns FC1–4691/07,8
12-09Kansas City Current2–2760/17,3
07-09Houston Dash3–1900/06,6
30-08Utah Royals FC1–2640/06,9
23-08Washington Spirit0–1770/07,0

Sự nghiệp Ally Lemos theo mùa

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Ally Lemos là 2024 tại Orlando Pride. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Orlando Pride.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Orlando Pride2024NWSL25374006,71
Orlando Pride2025NWSL281590006,75
Orlando Pride2026NWSL241876036,90

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện thi đấu của Ally Lemos, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Số liệu theo mùa của Ally Lemos bắt đầu từ mùa 2024 cùng Orlando Pride, năm anh tròn 20 tuổi. Chặng hiện tại gắn với Orlando Pride, và ở mùa 2026 tại NWSL anh có 25 lần ra sân, ghi 1 bàn. Cộng các giải, hồ sơ ghi 3 kiến tạo sau 77 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Orlando Pride. Trong đội hình Orlando Pride, anh khoác áo số 6.

Ở mùa 2024 tại NWSL, anh có tên trong danh sách thi đấu 25 lần. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 2026 tại NWSL trong màu áo Orlando Pride, khi anh có 3 kiến tạo. Mùa ấy là năm anh tròn 22 tuổi.

Câu hỏi thường gặp về Ally Lemos

Ally Lemos bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Ally Lemos 22 tuổi (sinh ngày 04/03/2004), cao 170 cm.
Thành tích ghi bàn của Ally Lemos mùa 2026 ra sao?
Ally Lemos ra sân 25 trận mùa 2026 tại NWSL và ghi 1 bàn và có 3 kiến tạo.
Ally Lemos đang khoác áo đội bóng nào?
Ally Lemos hiện khoác áo Orlando Pride, mang áo số 6 và chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 03:50 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.