
Amine Melki
Hậu vệ ·
Olympique Béja
Câu lạc bộ và hợp đồng của Amine Melki
Amine Melki đang khoác áo Olympique Béja ở vị trí hậu vệ. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 27 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch). Trong đội, anh nhận áo số 3.
- Câu lạc bộ
- Olympique Béja
- Số áo
- 3
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,0 triệu EUR (ước tính)
Thông tin tiểu sử Amine Melki
Amine Melki mang áo số 3 của Olympique Béja và chơi ở vị trí hậu vệ. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Tunisia. Amine Melki sinh ngày 06/03/2003, hiện 23 tuổi.
- Vị trí
- Hậu vệ
- Ngày sinh
- 6/3/2003 (23 tuổi)
- Quốc tịch
- Tunisia
- Số áo
- 3
- CLB hiện tại
- Olympique Béja
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,0 triệu EUR (ước tính)
Thống kê sự nghiệp Amine Melki
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Amine Melki có tên trong danh sách thi đấu 4 lần cho Olympique Béja. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 2024 cùng Olympique Béja. Riêng Olympique Béja chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Olympique Béja | 2024 | VĐQG Tunisia | 4 | 53 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Amine Melki
- Amine Melki bao nhiêu tuổi?
- Amine Melki 23 tuổi (sinh ngày 06/03/2003).
- Amine Melki mang quốc tịch nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Amine Melki mang quốc tịch Tunisia.
- Amine Melki hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Olympique Béja là CLB hiện tại của Amine Melki, mang áo số 3 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Cập nhật lần cuối: 16:10 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.