Andrei Chirila — Hậu vệ, FC Cincinnati

Andrei Chirila

Trung vệ · FC Cincinnati

Chấn thương: national_team · Dự kiến trở lại: 6/10/2026

Andrei Chirila — FC Cincinnati

Andrei Chirila đang khoác áo đội nào?

Andrei Chirila đang khoác áo FC Cincinnati ở vị trí hậu vệ, gia nhập ngày 02/04/2026. FC Cincinnati hiện thi đấu tại Nhà nghề Mỹ MLS theo dữ liệu mùa gần nhất. Bản hợp đồng đang có hiệu lực tới 30/06/2029.

Câu lạc bộ
FC Cincinnati
Số áo
88
Gia nhập
02/04/2026
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,5 triệu EUR (ước tính)

Chỉ số mùa 2026 của Andrei Chirila

Sau 9 trận mùa 2026 tại Nhà nghề Mỹ MLS, Andrei Chirila đóng góp 1 bàn và 1 kiến tạo. Mùa này anh bị phạt 1 thẻ vàng. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,66.

  • 9 Trận
  • 673 Phút
  • 1 Bàn thắng
  • 1 Kiến tạo
  • 0,31 xG
  • 0,22 xA
  • 6 Sút
  • 5 Đường chuyền quyết định
  • 1 Thẻ vàng
  • 6,66 Điểm trung bình

Hồ sơ cầu thủ Andrei Chirila

Andrei Chirila thi đấu ở vị trí trung vệ, là cầu thủ người Mỹ của FC Cincinnati. Anh mang áo số 88 tại FC Cincinnati. Theo dữ liệu, bản hợp đồng hiện tại có hạn tới 30/06/2029.

Vị trí
Trung vệ
Ngày sinh
15/8/2008 (18 tuổi)
Quốc tịch
Mỹ
Chiều cao
191 cm
Chân thuận
Trái
Số áo
88
CLB hiện tại
FC Cincinnati
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị ước tính
≈ 0,5 triệu EUR (ước tính)

Phong độ Andrei Chirila các trận vừa qua

Dữ liệu 3 lần ra sân gần nhất ghi nhận Andrei Chirila thi đấu 254 phút, trung bình 85 phút mỗi trận. Điểm trung bình của quãng này là 6,63.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
20-09Houston Dynamo2–2Không vào sân——
12-09Charlotte FC3–3740/16,5
09-09Philadelphia Union5–0900/05,9
22-08Seattle Sounders FC1–1900/07,5
02-08San Jose Earthquakes4–2Không vào sân——

Thống kê sự nghiệp Andrei Chirila

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Andrei Chirila là 2026 tại FC Cincinnati. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở FC Cincinnati. Cộng các mùa lại, hồ sơ ghi 1 bàn và 14 trận có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
FC Cincinnati2026Nhà nghề Mỹ MLS14673116,66
FC Cincinnati2026Club Friendlies1000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện sự nghiệp Andrei Chirila

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Andrei Chirila là ngày 12/09/2024, khi anh gia nhập FC Cincinnati 2 — năm anh bước sang tuổi 16. Chặng hiện tại gắn với FC Cincinnati, nơi anh đến ngày 02/04/2026 từ FC Cincinnati 2. Ở mùa 2026 tại Nhà nghề Mỹ MLS, anh ghi 1 bàn sau 9 trận ra sân. Cộng các giải, hồ sơ ghi 14 trận có tên trong danh sách thi đấu, kèm 1 bàn cùng 1 kiến tạo trong màu áo FC Cincinnati. Trong đội hình FC Cincinnati, anh mang áo số 88, có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2029.

Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về FC Cincinnati tại Nhà nghề Mỹ MLS ở mùa 2026, năm anh tròn 18 tuổi. Trong mùa ấy anh đóng góp 1 bàn cùng 1 kiến tạo.

Chuyển nhượng và giá trị của Andrei Chirila

Giá trị chuyển nhượng của Andrei Chirila được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 540 nghìn EUR khi đang ở FC Cincinnati (ước tính, không phải giá giao dịch). Tổng cộng có 3 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.

NgàyTừĐếnPhí
1/8/2024Philadelphia Union Academy—Tự do
12/9/2024—FC Cincinnati 2Không công bố
2/4/2026FC Cincinnati 2FC CincinnatiKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Andrei Chirila

Andrei Chirila bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Andrei Chirila 18 tuổi (sinh ngày 15/08/2008), cao 191 cm.
Thành tích ghi bàn của Andrei Chirila mùa 2026 ra sao?
Andrei Chirila ra sân 9 trận mùa 2026 tại Nhà nghề Mỹ MLS và ghi 1 bàn và có 1 kiến tạo.
Andrei Chirila đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Andrei Chirila hiện khoác áo FC Cincinnati, mang áo số 88 và chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 05:55 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.