Angelina Alonso Costantino — Tiền vệ, Orlando Pride

Angelina Alonso Costantino

Tiền vệ · Orlando Pride

Angelina Alonso Costantino — Orlando Pride

Thống kê thi đấu mùa 2026 — Angelina Alonso Costantino

Ở mùa 2026 tại NWSL, Angelina Alonso Costantino ra sân 22 trận, ghi 0 bàn và 1 kiến tạo. Thời lượng trung bình mỗi trận là 72 phút. Số thẻ trong mùa: 2 thẻ vàng và 1 thẻ đỏ.

  • 22 Trận
  • 1573 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 1 Kiến tạo
  • 24 Sút
  • 19 Đường chuyền quyết định
  • 2 Thẻ vàng
  • 1 Thẻ đỏ
  • 6,64 Điểm trung bình

Angelina Alonso Costantino qua những trận gần nhất

Ở 5 trận ra sân gần nhất, Angelina Alonso Costantino đạt điểm trung bình 6,70 theo dữ liệu chấm điểm từng trận.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
19-09Portland Thorns FC1–4330/06,5
12-09Kansas City Current2–2890/06,6
07-09Houston Dash3–1900/06,9
30-08Utah Royals FC1–2750/06,6
23-08Washington Spirit0–11020/06,9

Tiểu sử và thông tin cá nhân Angelina Alonso Costantino

Angelina Alonso Costantino là tiền vệ 26 tuổi đang chơi cho Orlando Pride. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 163 cm. Ở Orlando Pride, anh khoác áo số 7.

Vị trí
Tiền vệ
Ngày sinh
26/1/2000 (26 tuổi)
Quốc tịch
Brazil
Chiều cao
163 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
7
CLB hiện tại
Orlando Pride

CLB hiện tại của Angelina Alonso Costantino

Angelina Alonso Costantino đã ra sân 22 trận cho Orlando Pride ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Anh cập bến Orlando Pride từ 13/12/2023. Orlando Pride hiện thi đấu tại NWSL theo dữ liệu mùa gần nhất.

Câu lạc bộ
Orlando Pride
Giải đấu
NWSL
Số áo
7
Gia nhập
13/12/2023

Hành trình sự nghiệp của Angelina Alonso Costantino

Angelina Alonso Costantino có tên trong danh sách thi đấu của Orlando Pride nhiều nhất, 72 lần theo dữ liệu từng mùa. Số liệu từng mùa cộng dồn: 2 bàn, 112 lần có tên trong danh sách. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 2021 ở Seattle Reign FC.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Seattle Reign FC2021NWSL20484006,77
Seattle Reign FC2022NWSL9406016,85
Seattle Reign FC2023NWSL1152006,60
Orlando Pride2024NWSL241753237,08
Orlando Pride2025NWSL271996016,92
Orlando Pride2026NWSL211540016,65

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Chặng đường sự nghiệp Angelina Alonso Costantino

Ở chặng gần nhất trong dữ liệu, Angelina Alonso Costantino thuộc biên chế Orlando Pride, và hồ sơ còn có số liệu của anh ở 1 câu lạc bộ khác. Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 05/01/2021, khi anh từ Palmeiras chuyển tới Seattle Reign FC, năm anh tròn 21 tuổi. Hồ sơ ghi cho anh 40 trận nằm trong danh sách thi đấu, kèm 1 kiến tạo trong màu áo Seattle Reign FC. Số liệu ở đội này trải từ mùa 2021 đến mùa 2023. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 2021 ở Seattle Reign FC tại NWSL, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 20 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh bước sang tuổi 21.

Gộp 2 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 2 bàn và 6 kiến tạo. Tổng cộng anh có 112 trận có tên trong danh sách thi đấu. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 2024 tại NWSL cùng Orlando Pride, với 2 bàn cùng 3 kiến tạo. Đó là năm anh bước sang tuổi 24. Anh đến Orlando Pride ngày 13/12/2023 từ Seattle Reign FC, phí 60 nghìn EUR. Dữ liệu mùa 2026 tại NWSL ghi nhận anh ra sân 22 trận. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 72 lần có tên trong danh sách thi đấu, kèm 2 bàn và 5 kiến tạo cho Orlando Pride. Trong đội hình Orlando Pride, anh mang áo số 7.

Angelina Alonso Costantino từng chuyển tới đâu?

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Angelina Alonso Costantino rời Palmeiras để tới Seattle Reign FC (05/01/2021). Lượt liền trước trong hồ sơ: Seattle Reign FC sang Orlando Pride ngày 13/12/2023, phí 60 nghìn EUR.

NgàyTừĐếnPhí
5/1/2021PalmeirasSeattle Reign FCKhông công bố
13/12/2023Seattle Reign FCOrlando Pride60 nghìn EUR

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Angelina Alonso Costantino

Angelina Alonso Costantino bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Angelina Alonso Costantino 26 tuổi (sinh ngày 26/01/2000), cao 163 cm.
Thành tích ghi bàn của Angelina Alonso Costantino mùa 2026 ra sao?
Ở mùa 2026 tại NWSL, Angelina Alonso Costantino ghi 0 bàn sau 22 trận và có 1 kiến tạo.
Angelina Alonso Costantino hiện thuộc biên chế CLB nào?
Orlando Pride là CLB hiện tại của Angelina Alonso Costantino, mang áo số 7 và chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 03:50 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.