
Arola Aparicio
Tiền đạo ·
Real Sociedad
Câu lạc bộ và hợp đồng của Arola Aparicio
Tại Real Sociedad, Arola Aparicio mang áo số 19. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở Liga F.
- Câu lạc bộ
- Real Sociedad
- Giải đấu
- Liga F
- Số áo
- 19
Thống kê thi đấu mùa 26/27 — Arola Aparicio
Ở mùa 26/27 tại Liga F, Arola Aparicio ra sân 3 trận, ghi 0 bàn. Trung bình anh thi đấu 34 phút mỗi trận ở mùa này. xG mùa này của anh dừng ở 0,06.
- 3 Trận
- 102 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0,06 xG
- 0,39 xA
- 1 Sút
- 1 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
- 6,43 Điểm trung bình
Hồ sơ cầu thủ Arola Aparicio
Sinh ngày 24/09/1997, Arola Aparicio là tiền đạo và hiện thuộc Real Sociedad. Trong đội hình Real Sociedad, anh mặc áo 19. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Tây Ban Nha.
- Vị trí
- Tiền đạo
- Ngày sinh
- 24/9/1997 (29 tuổi)
- Quốc tịch
- Tây Ban Nha
- Chiều cao
- 169 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 19
- CLB hiện tại
- Real Sociedad
Phong độ Arola Aparicio các trận vừa qua
Qua 3 lần ra sân gần đây nhất, Arola Aparicio tích luỹ 102 phút thi đấu. Mỗi trận anh ở trên sân trung bình 34 phút.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 19-09 | FC Badalona | 0–0 | 13 | 0/0 | 6,6 |
| 13-09 | Costa Adeje Tenerife | 1–1 | Không vào sân | — | — |
| 07-09 | Granada Club de Fútbol | 3–2 | 58 | 0/0 | 6,1 |
| 29-08 | Logroño United | 0–2 | 31 | 0/0 | 6,6 |
Arola Aparicio đã khoác áo những đội nào?
Các đội Arola Aparicio từng khoác áo theo dữ liệu gồm SD Eibar, Sevilla FC, RCD Espanyol de Barcelona và 1 đội khác. Số liệu từng mùa cộng dồn: 5 bàn, 171 lần có tên trong danh sách. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 20/21 tại SD Eibar.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| SD Eibar | 20/21 | Liga F | 33 | 0 | 0 | 0 | — |
| SD Eibar | 21/22 | Liga F | 24 | 0 | 0 | 0 | — |
| Sevilla FC | 22/23 | Liga F | 30 | 0 | 0 | 0 | — |
| Sevilla FC | 23/24 | Liga F | 30 | 771 | 1 | 5 | 6,64 |
| RCD Espanyol de Barcelona | 24/25 | Liga F | 29 | 1765 | 4 | 1 | 6,70 |
| Real Sociedad | 25/26 | Liga F | 22 | 874 | 0 | 4 | 6,65 |
| Real Sociedad | 26/27 | Liga F | 3 | 89 | 0 | 0 | 6,35 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp Arola Aparicio
Câu chuyện sự nghiệp của Arola Aparicio trong dữ liệu là chặng đường qua 4 câu lạc bộ, tới Real Sociedad ở chặng gần nhất. Giai đoạn đang diễn ra tại Real Sociedad được ghi nhận ở mùa 26/27 tại Liga F, khi anh ra sân 3 trận. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 4 kiến tạo qua 25 trận nằm trong danh sách thi đấu cho Real Sociedad. Trong đội hình Real Sociedad, anh khoác áo số 19.
Hồ sơ ghi cho anh 57 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo SD Eibar. Các mùa có số liệu ở đội này trải từ 20/21 đến 21/22. Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 20/21 tại Liga F cùng SD Eibar, năm anh tròn 23 tuổi. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 33 lần. Ở Sevilla FC, dữ liệu ghi cho anh 1 bàn và 5 kiến tạo qua 60 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu. Các mùa có số liệu ở đội này trải từ 22/23 đến 23/24. Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 17/07/2024, khi anh rời Sevilla FC sang Real Club Deportivo de A Coruña, năm anh bước sang tuổi 27. Tính trên 4 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 5 bàn cùng 10 kiến tạo. Anh có 171 trận nằm trong danh sách thi đấu ở các CLB ấy. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 23/24 tại Liga F trong màu áo Sevilla FC, khi anh có 1 bàn cùng 5 kiến tạo. Mùa ấy là năm anh bước sang tuổi 26.
Arola Aparicio từng chuyển tới đâu?
Hồ sơ ghi nhận 2 lần chuyển nhượng của Arola Aparicio, gần nhất là từ Sevilla FC sang Real Club Deportivo de A Coruña ngày 17/07/2024, phí không được công bố. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Sevilla FC sang Real Club Deportivo de la Coruña ngày 17/07/2024, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 17/7/2024 | Sevilla FC | Real Club Deportivo de A Coruña | Không công bố |
| 17/7/2024 | Sevilla FC | Real Club Deportivo de la Coruña | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Arola Aparicio
- Arola Aparicio bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Arola Aparicio 29 tuổi (sinh ngày 24/09/1997), cao 169 cm.
- Thành tích ghi bàn của Arola Aparicio mùa 26/27 ra sao?
- Arola Aparicio ra sân 3 trận mùa 26/27 tại Liga F và ghi 0 bàn.
- Arola Aparicio đang khoác áo đội bóng nào?
- Real Sociedad là CLB hiện tại của Arola Aparicio, mang áo số 19 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Liga F · Lịch thi đấu Real Sociedad
Cập nhật lần cuối: 19:10 · 26/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.