Brandon Khela — Tiền vệ, Peterborough United

Brandon Khela

Tiền vệ · Peterborough United

Brandon Khela — Peterborough United

Chặng đường sự nghiệp Brandon Khela

Ở chặng gần nhất trong dữ liệu, Brandon Khela thuộc biên chế Peterborough United, và hồ sơ còn có số liệu của anh ở 3 câu lạc bộ khác. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 21/22 ở Birmingham City tại Hạng Nhất Anh, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh bước sang tuổi 16. Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2023, lúc anh từ Birmingham City U18 chuyển tới Birmingham City, năm anh tròn 18 tuổi. Ở Birmingham City, dữ liệu ghi cho anh 1 bàn sau 22 trận có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu.

Gộp 4 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 4 bàn và 5 kiến tạo. Số liệu đó đi kèm 119 trận nằm trong danh sách thi đấu. Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 25/26 tại Hạng Ba Anh ở Peterborough United là mùa cao nhất trong dữ liệu với 3 bàn và 3 kiến tạo. Khi đó là năm anh bước sang tuổi 20. Giai đoạn đang diễn ra tại Peterborough United bắt đầu ngày 01/07/2025, khi anh đến từ Birmingham City với phí 580 nghìn EUR. Trong mùa 26/27 tại Hạng Ba Anh, anh có 6 lần ra sân. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 3 bàn và 3 kiến tạo qua 54 trận nằm trong danh sách thi đấu cho Peterborough United. Tại Peterborough United, anh khoác áo số 8 và có hợp đồng tới 30/06/2029.

Thống kê sự nghiệp Brandon Khela

Các đội Brandon Khela từng khoác áo theo dữ liệu gồm Ross County, Birmingham City, Bradford City và 1 đội khác. Số liệu từng mùa cộng dồn: 4 bàn, 119 lần có tên trong danh sách. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 21/22 cùng Birmingham City.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Ross County23/24VĐQG Scotland21355006,42
Birmingham City23/24Hạng Nhất Anh139006,50
Birmingham City21/22Hạng Nhất Anh1000—
Bradford City24/25Hạng Tư Anh22923026,76
Birmingham City24/25Hạng Ba Anh329006,55
Peterborough United25/26Hạng Ba Anh422428336,73
Peterborough United26/27Hạng Ba Anh6373006,42
Peterborough United2026Club Friendlies4000—
Birmingham City24/25FA Cup1000—
Peterborough United25/26FA Cup228006,50
Birmingham City—Carabao Cup29006,80
Birmingham City—Carabao Cup258107,40
Peterborough United—Carabao Cup189006,70
Peterborough United26/27Carabao Cup3147005,95

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Thông tin tiểu sử Brandon Khela

Brandon Khela mang áo số 8 của Peterborough United và chơi ở vị trí tiền vệ. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Anh. Brandon Khela sinh ngày 19/01/2005, hiện 21 tuổi.

Vị trí
Tiền vệ
Ngày sinh
19/1/2005 (21 tuổi)
Quốc tịch
Anh
Chiều cao
182 cm
Chân thuận
Cả hai
Số áo
8
CLB hiện tại
Peterborough United
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị ước tính
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

CLB hiện tại của Brandon Khela

Hợp đồng của Brandon Khela với Peterborough United được ghi nhận đến 30/06/2029. Anh cập bến Peterborough United từ 01/07/2025. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 315 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch).

Câu lạc bộ
Peterborough United
Giải đấu
Hạng Ba Anh
Số áo
8
Gia nhập
01/07/2025
Hợp đồng đến
30/6/2029
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Thống kê Brandon Khela mùa 26/27

Sau 6 trận mùa 26/27 tại Hạng Ba Anh, Brandon Khela đóng góp 0 bàn. Số thẻ trong mùa: 2 thẻ vàng. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 6,42.

  • 6 Trận
  • 373 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,68 xG
  • 0,12 xA
  • 7 Sút
  • 3 Đường chuyền quyết định
  • 2 Thẻ vàng
  • 6,42 Điểm trung bình

Brandon Khela thi đấu thế nào gần đây?

Dữ liệu 5 lần ra sân gần nhất ghi nhận Brandon Khela thi đấu 297 phút, trung bình 59 phút mỗi trận. Điểm trung bình của quãng này là 6,50.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
12-09Milton Keynes Dons1–1390/06,5
05-09Sheffield Wednesday1–2230/06,5
01-09Stevenage0–0700/06,5
29-08Blackpool4–0750/06,4
22-08Mansfield Town2–1900/06,6

Brandon Khela chuyển nhượng qua những CLB nào?

Dữ liệu chuyển nhượng của Brandon Khela gồm 6 lượt di chuyển được ghi nhận. Hồ sơ định giá anh khoảng 315 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch).

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2023Birmingham City U18Birmingham CityKhông công bố
12/1/2024Birmingham CityRoss CountyCho mượn
31/5/2024Ross CountyBirmingham CityTrở lại sau cho mượn
3/1/2025Birmingham CityBradford CityCho mượn
31/5/2025Bradford CityBirmingham CityTrở lại sau cho mượn
1/7/2025Birmingham CityPeterborough United580 nghìn EUR

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Brandon Khela

Brandon Khela bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Brandon Khela 21 tuổi (sinh ngày 19/01/2005), cao 182 cm.
Thành tích ghi bàn của Brandon Khela mùa 26/27 ra sao?
Ở mùa 26/27 tại Hạng Ba Anh, Brandon Khela ghi 0 bàn sau 6 trận.
Brandon Khela đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Peterborough United là CLB hiện tại của Brandon Khela, mang áo số 8 và chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 23:15 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.