
Brian Peña
Tiền vệ trung tâm ·
FK Auda
Lịch sử chuyển nhượng Brian Peña
Theo hồ sơ chuyển nhượng, Brian Peña rời Riga FC để tới FK Auda (08/08/2026). Hồ sơ ghi nhận tất cả 4 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 8/8/2026 | Riga FC | FK Auda | Tự do |
| 1/7/2021 | Barcelona U19 | No team | Không công bố |
| 8/10/2021 | No team | MFK Zemplín Michalovce | Không công bố |
| 15/6/2023 | MFK Zemplín Michalovce | Riga FC | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 23/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện sự nghiệp Brian Peña qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Brian Peña là ngày 01/07/2021, khi anh từ Barcelona U19 chuyển tới No team — năm anh bước sang tuổi 19. Ngày 08/08/2026, anh từ Riga FC chuyển tới FK Auda dưới dạng chuyển nhượng tự do — chặng gần nhất trong hồ sơ. Tại FK Auda, anh khoác áo số 11 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2027.
Riga FC đón anh ngày 15/06/2023 từ MFK Zemplín Michalovce. Ở đội này, hồ sơ ghi 16 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 23/24 tại Cúp C3 Châu Âu cùng Riga FC, năm anh tròn 21 tuổi. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 6 lần. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 23/24 tại Cúp C3 Châu Âu ở Riga FC, với 6 lần, năm anh tròn 21 tuổi.
Brian Peña thuộc biên chế CLB nào?
Hợp đồng của Brian Peña với FK Auda được ghi nhận đến 30/06/2027. FK Auda hiện thi đấu tại Cúp C3 Châu Âu theo dữ liệu mùa gần nhất.
- Câu lạc bộ
- FK Auda
- Giải đấu
- Cúp C3 Châu Âu
- Số áo
- 11
- Gia nhập
- 08/08/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)
Brian Peña là ai?
Sinh ngày 20/06/2002, Brian Peña là tiền vệ và hiện thuộc FK Auda. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Tây Ban Nha.
- Vị trí
- Tiền vệ trung tâm
- Ngày sinh
- 20/6/2002 (24 tuổi)
- Quốc tịch
- Tây Ban Nha
- Chiều cao
- 172 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 11
- CLB hiện tại
- FK Auda
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,4 triệu EUR (ước tính)
Sự nghiệp Brian Peña theo mùa
Hồ sơ sự nghiệp của Brian Peña trải qua ít nhất 4 mùa có số liệu. Riêng Riga FC chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Riga FC | 23/24 | Cúp C3 Châu Âu | 6 | 218 | 0 | 0 | 6,95 |
| Riga FC | 24/25 | Cúp C3 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Riga FC | 25/26 | Cúp C3 Châu Âu | 6 | 0 | 0 | 0 | — |
| Riga FC | 26/27 | Cúp C3 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Riga FC | 2026 | Club Friendlies | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Thống kê Brian Peña mùa 26/27
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Brian Peña
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 28-07 | Riga FC | 1–2 | Không vào sân | — |
| 22-07 | FK Vardar Skopje | 2–3 | Không vào sân | — |
Câu hỏi thường gặp về Brian Peña
- Quốc tịch của Brian Peña là gì?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Brian Peña mang quốc tịch Tây Ban Nha.
- Brian Peña hiện thuộc biên chế CLB nào?
- FK Auda là CLB hiện tại của Brian Peña, mang áo số 11 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Brian Peña bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Brian Peña 24 tuổi (sinh ngày 20/06/2002), cao 172 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Cúp C3 Châu Âu · Lịch thi đấu FK Auda
Cập nhật lần cuối: 17:35 · 23/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.