Charlie Pavey — Hậu vệ, AIK

Charlie Pavey

Hậu vệ phải · AIK

Charlie Pavey — AIK

Charlie Pavey thuộc biên chế CLB nào?

Charlie Pavey thuộc biên chế AIK, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 2,1 triệu EUR (ước tính). Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 31/12/2027. Số áo hiện tại là 12.

Câu lạc bộ
AIK
Số áo
12
Gia nhập
29/01/2025
Hợp đồng đến
31/12/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 2,1 triệu EUR (ước tính)

Charlie Pavey thi đấu ra sao mùa 2026?

Ở mùa 2026 tại VĐQG Thuỵ Điển, Charlie Pavey ra sân 5 trận, ghi 0 bàn. Trung bình anh thi đấu 63 phút mỗi trận ở mùa này. Chỉ số bàn thắng kỳ vọng (xG) mùa này là 0,15.

  • 5 Trận
  • 313 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,15 xG
  • 3 Sút
  • 4 Đường chuyền quyết định
  • 2 Thẻ vàng
  • 6,54 Điểm trung bình

Tiểu sử Charlie Pavey

Charlie Pavey là hậu vệ người Thụy Điển 18 tuổi, hiện khoác áo AIK. Charlie Pavey sinh ngày 07/06/2008, hiện 18 tuổi. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 178 cm.

Vị trí
Hậu vệ phải
Ngày sinh
7/6/2008 (18 tuổi)
Quốc tịch
Thụy Điển
Chiều cao
178 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
12
CLB hiện tại
AIK
Hợp đồng đến
31/12/2027
Giá trị ước tính
≈ 2,1 triệu EUR (ước tính)

Charlie Pavey qua những trận gần nhất

Dữ liệu 3 lần ra sân gần nhất ghi nhận Charlie Pavey thi đấu 169 phút, trung bình 56 phút mỗi trận. Mức điểm trung bình ghi nhận được là 6,57.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
10-05Djurgårdens IF2–4Không vào sân——
03-05IF Elfsborg1–1450/06,5
27-04Malmö FF0–1790/06,6
23-04Degerfors IF2–1Không vào sân——
19-04Kalmar FF1–0450/06,6

Sự nghiệp thi đấu của Charlie Pavey qua các mùa

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Charlie Pavey là 25/26 tại AIK. Dữ liệu bao gồm 2 đội bóng khác nhau. Riêng AIK chiếm 94% số lần có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
AIK2026VĐQG Thuỵ Điển7313006,54
AIK25/26Cúp C3 Châu Âu2000—
Paide Linnameeskond25/26Cúp C3 Châu Âu1000—
AIK2026Club Friendlies5000—
AIK2025VĐQG Thuỵ Điển7000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện sự nghiệp Charlie Pavey qua từng mùa

Charlie Pavey sinh ngày 07/06/2008, mang quốc tịch Thụy Điển; hồ sơ sự nghiệp của anh có số liệu ở 2 câu lạc bộ. Giai đoạn đang diễn ra tại AIK bắt đầu ngày 29/01/2025, khi anh đến. Trong mùa 2026 tại VĐQG Thuỵ Điển, anh có 5 lần ra sân. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 16 trận có tên trong danh sách thi đấu cho AIK. Trong đội hình AIK, anh khoác áo số 12, có hợp đồng được ghi nhận đến 31/12/2027.

Hồ sơ ghi cho anh 1 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Paide Linnameeskond. Toàn bộ số liệu đó thuộc mùa 25/26. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về AIK tại Cúp C3 Châu Âu ở mùa 25/26, năm anh bước sang tuổi 17. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 2 lần. Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 2025 tại VĐQG Thuỵ Điển cùng AIK, với 7 lần, năm anh tròn 17 tuổi. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 17 lần có tên trong danh sách thi đấu qua 2 đội bóng.

Các thương vụ chuyển nhượng của Charlie Pavey

Giá trị chuyển nhượng của Charlie Pavey được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 2,1 triệu EUR khi đang ở AIK (ước tính, không phải giá giao dịch).

NgàyTừĐếnPhí
29/1/2025—AIKKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Charlie Pavey

Thành tích ghi bàn của Charlie Pavey mùa 2026 ra sao?
Ở mùa 2026 tại VĐQG Thuỵ Điển, Charlie Pavey ghi 0 bàn sau 5 trận.
Charlie Pavey đang khoác áo đội bóng nào?
AIK là CLB hiện tại của Charlie Pavey, mang áo số 12 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Charlie Pavey bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Charlie Pavey 18 tuổi (sinh ngày 07/06/2008), cao 178 cm.

Cập nhật lần cuối: 23:25 · 23/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.