
Connor Heath
Tiền vệ trung tâm ·
Leek Town
Câu lạc bộ và hợp đồng của Connor Heath
Hồ sơ cầu thủ Connor Heath
Connor Heath là tiền vệ người Anh 25 tuổi, hiện khoác áo Leek Town. Vị trí cụ thể trong dữ liệu là tiền vệ trung tâm. Connor Heath sinh ngày 11/12/2000, hiện 25 tuổi.
- Vị trí
- Tiền vệ trung tâm
- Ngày sinh
- 11/12/2000 (25 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Chiều cao
- 188 cm
- Chân thuận
- Phải
- CLB hiện tại
- Leek Town
Connor Heath từng chuyển tới đâu?
Dữ liệu chuyển nhượng của Connor Heath gồm 15 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Crewe Alexandra sang Witton Albion theo dạng cho mượn ngày 04/10/2019.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2019 | — | Crewe Alexandra | Không công bố |
| 4/10/2019 | Crewe Alexandra | Witton Albion | Cho mượn |
| 4/11/2019 | Witton Albion | Crewe Alexandra | Trở lại sau cho mượn |
| 1/1/2020 | Crewe Alexandra | Colwyn Bay | Cho mượn |
| 30/6/2020 | Colwyn Bay | Crewe Alexandra | Trở lại sau cho mượn |
| 1/8/2020 | Crewe Alexandra | Nantwich Town | Tự do |
| 20/11/2020 | Nantwich Town | Farsley Celtic | Cho mượn |
| 20/12/2020 | Farsley Celtic | Nantwich Town | Trở lại sau cho mượn |
| 10/10/2022 | Nantwich Town | Southport FC | Cho mượn |
| 8/9/2023 | Southport FC | Nantwich Town | Cho mượn |
| 8/12/2023 | Nantwich Town | Southport FC | Trở lại sau cho mượn |
| 16/12/2023 | Southport FC | Stafford Rangers | Cho mượn |
| 31/5/2024 | Stafford Rangers | Southport FC | Trở lại sau cho mượn |
| 1/7/2024 | Southport FC | Hyde United | Tự do |
| 1/7/2025 | Hyde United | Leek Town | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 20/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Connor Heath
- Connor Heath đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Leek Town là CLB hiện tại của Connor Heath, chơi ở vị trí tiền vệ.
- Connor Heath bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Connor Heath 25 tuổi (sinh ngày 11/12/2000), cao 188 cm.
- Connor Heath mang quốc tịch nào?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Connor Heath là Anh.
Cập nhật lần cuối: 19:10 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.