Dai Balde — Tiền vệ, Rio Ave

Dai Balde

Tiền vệ trung tâm · Rio Ave

Dai Balde — Rio Ave

Dai Balde là ai?

Cao 183 cm, Dai Balde là tiền vệ người Guinea-Bissau của Rio Ave. Số đo ghi nhận: cao 183 cm. Chân thuận của anh là chân phải.

Vị trí
Tiền vệ trung tâm
Ngày sinh
18/10/2006 (19 tuổi)
Quốc tịch
Guinea-Bissau
Chiều cao
183 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
83
CLB hiện tại
Rio Ave
Hợp đồng đến
30/6/2027

Câu chuyện sự nghiệp Dai Balde

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Dai Balde là ngày 01/07/2026, khi anh từ Rio Ave U23 chuyển tới Rio Ave — năm anh bước sang tuổi 20. Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 26/27 tại VĐQG Bồ Đào Nha cùng Rio Ave, năm anh tròn 20 tuổi. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần.

Bên cạnh các CLB, anh có 1 trận cho Guinea-Bissau, ở các giải được dữ liệu theo dõi. Dữ liệu xếp anh trong biên chế Rio Ave ở chặng gần nhất. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 1 trận có tên trong danh sách thi đấu cho Rio Ave. Hồ sơ hiện tại ở Rio Ave ghi anh mang áo số 83 và có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2027.

Dai Balde thuộc biên chế CLB nào?

Ở tuổi 19, Dai Balde là tiền vệ trong danh sách đăng ký của Rio Ave. Trong đội, anh nhận áo số 83. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở VĐQG Bồ Đào Nha.

Câu lạc bộ
Rio Ave
Số áo
83
Gia nhập
01/07/2026
Hợp đồng đến
30/6/2027

Sự nghiệp thi đấu của Dai Balde qua các mùa

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Dai Balde có tên trong danh sách thi đấu 1 lần cho Rio Ave. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Rio Ave. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 26/27 ở Rio Ave.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
Guinea-Bissau2025Giao hữu quốc tế1000
Rio Ave26/27VĐQG Bồ Đào Nha1000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Các thương vụ chuyển nhượng của Dai Balde

Dữ liệu chuyển nhượng của Dai Balde gồm 2 lượt di chuyển được ghi nhận. Lượt liền trước trong hồ sơ: Rio Ave U23 sang Rio Ave ngày 01/07/2026, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2018——Tự do
1/7/2026Rio Ave U23Rio AveKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Dai Balde khoác áo đội tuyển nào?

Dữ liệu đội tuyển của Dai Balde, chỉ gồm các giải được theo dõi, ghi 1 trận cho Guinea-Bissau.

Guinea-Bissau 1 trận 0 bàn Lần gần nhất: 6/6/2025

Số trận, bàn tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp đội tuyển.

Thống kê Dai Balde mùa 26/27

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của Dai Balde

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
15-08FC Porto0–2Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về Dai Balde

Dai Balde bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Dai Balde 19 tuổi (sinh ngày 18/10/2006), cao 183 cm.
Dai Balde là người nước nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Dai Balde là Guinea-Bissau và anh từng khoác áo Guinea-Bissau.
Dai Balde đang khoác áo đội bóng nào?
Rio Ave là CLB hiện tại của Dai Balde, mang áo số 83 và chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 19:26 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.