
Darick Kobie Morris
Trung vệ ·
HŠK Zrinjski Mostar
Lịch sử chuyển nhượng Darick Kobie Morris
Theo hồ sơ chuyển nhượng, Darick Kobie Morris rời GNK Dinamo Zagreb U19 để tới GNK Dinamo Zagreb II (15/07/2014). Hồ sơ ghi nhận tất cả 7 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 15/7/2014 | GNK Dinamo Zagreb U19 | GNK Dinamo Zagreb II | Không công bố |
| 1/7/2018 | GNK Dinamo Zagreb II | NK Domžale | Tự do |
| 1/7/2019 | NK Domžale | FK Tuzla City | Tự do |
| 1/7/2022 | FK Tuzla City | NŠ Mura | Tự do |
| 4/1/2024 | NŠ Mura | Meizhou Hakka | Tự do |
| 1/1/2026 | Meizhou Hakka | No team | Không công bố |
| 17/2/2026 | No team | HŠK Zrinjski Mostar | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 24/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Darick Kobie Morris: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Darick Kobie Morris sinh ngày 15/07/1995, mang quốc tịch Croatia; hồ sơ sự nghiệp của anh có số liệu ở 4 câu lạc bộ. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 17/02/2026, khi anh chuyển từ No team sang HŠK Zrinjski Mostar. Cộng các giải, hồ sơ ghi 2 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo HŠK Zrinjski Mostar. Tại HŠK Zrinjski Mostar, anh khoác áo số 37 và có hợp đồng tới 30/06/2027.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 15/07/2014, lúc anh chuyển từ GNK Dinamo Zagreb U19 sang GNK Dinamo Zagreb II, năm anh tròn 19 tuổi. NK Domžale đón anh ngày 01/07/2018 từ GNK Dinamo Zagreb II theo dạng chuyển nhượng tự do. Ở đội này, hồ sơ ghi 3 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Ngày 04/01/2024, anh chuyển từ NŠ Mura sang Meizhou Hakka theo dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 1 bàn cùng 1 kiến tạo sau 51 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo Meizhou Hakka. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 2025 tại VĐQG Trung Quốc trong màu áo Meizhou Hakka, khi anh có 1 bàn. Mùa ấy là năm anh bước sang tuổi 30. Gộp 4 câu lạc bộ trong hồ sơ, anh đóng góp 1 bàn và 1 kiến tạo. Tổng cộng anh có 60 trận nằm trong danh sách thi đấu.
Darick Kobie Morris thuộc biên chế CLB nào?
Theo dữ liệu chuyển nhượng, Darick Kobie Morris gia nhập HŠK Zrinjski Mostar ngày 17/02/2026. Hợp đồng hiện tại được ghi nhận đến 30/06/2027.
- Câu lạc bộ
- HŠK Zrinjski Mostar
- Số áo
- 37
- Gia nhập
- 17/02/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)
Thông tin tiểu sử Darick Kobie Morris
Darick Kobie Morris là hậu vệ 31 tuổi đang chơi cho HŠK Zrinjski Mostar. Ràng buộc hợp đồng với HŠK Zrinjski Mostar kéo dài đến 30/06/2027.
- Vị trí
- Trung vệ
- Ngày sinh
- 15/7/1995 (31 tuổi)
- Quốc tịch
- Croatia
- Chiều cao
- 186 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 37
- CLB hiện tại
- HŠK Zrinjski Mostar
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)
Sự nghiệp Darick Kobie Morris theo mùa
Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Darick Kobie Morris là 18/19 tại NK Domžale. Số liệu từng mùa cộng dồn: 1 bàn, 60 lần có tên trong danh sách.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| NK Domžale | 18/19 | Cúp C2 Châu Âu | 3 | 0 | 0 | 0 | — |
| NŠ Mura | 22/23 | Cúp C3 Châu Âu | 4 | 0 | 0 | 0 | — |
| HŠK Zrinjski Mostar | 26/27 | Cúp C3 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| HŠK Zrinjski Mostar | 2026 | Club Friendlies | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Meizhou Hakka | 2024 | VĐQG Trung Quốc | 25 | 2050 | 0 | 1 | 6,90 |
| Meizhou Hakka | 2025 | VĐQG Trung Quốc | 26 | 2092 | 1 | 0 | 6,77 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Thống kê Darick Kobie Morris mùa 2026
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Darick Kobie Morris
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 11-07 | NK Široki Brijeg | 2–0 | Không vào sân | — |
| 04-07 | FK Sarajevo | 2–1 | Không vào sân | — |
Câu hỏi thường gặp về Darick Kobie Morris
- Darick Kobie Morris là người nước nào?
- Darick Kobie Morris có quốc tịch Croatia theo hồ sơ.
- Darick Kobie Morris đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Darick Kobie Morris đang thuộc biên chế HŠK Zrinjski Mostar, mang áo số 37 và chơi ở vị trí hậu vệ.
- Darick Kobie Morris bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Darick Kobie Morris 31 tuổi (sinh ngày 15/07/1995), cao 186 cm.
Cập nhật lần cuối: 22:20 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.