
Dylan Sing
Tiền đạo ·
Indy Eleven
Lịch sử chuyển nhượng Dylan Sing
Giá trị chuyển nhượng của Dylan Sing được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 71 nghìn EUR khi đang ở Indy Eleven (ước tính, không phải giá giao dịch). Tổng cộng có 7 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/5/2021 | — | — | Không công bố |
| 1/8/2021 | — | — | Không công bố |
| 1/5/2022 | — | Seacoast United Phantoms | Không công bố |
| 1/8/2022 | Seacoast United Phantoms | — | Không công bố |
| 25/1/2024 | — | Crown Legacy FC | Tự do |
| 1/1/2026 | Crown Legacy FC | Indy Eleven | Tự do |
| 1/7/2026 | Indy Eleven | Portland Hearts of Pine | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Dylan Sing: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Dylan Sing là ngày 01/05/2022, khi anh đầu quân cho Seacoast United Phantoms — năm anh bước sang tuổi 22. Chặng hiện tại gắn với Indy Eleven, nơi anh đến ngày 01/01/2026 từ Crown Legacy FC dưới dạng tự do. Ở mùa 2026 tại USL Championship, anh ra sân 11 trận và ghi 3 bàn. Cộng các giải, hồ sơ ghi 3 bàn sau 16 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Indy Eleven. Hồ sơ hiện tại ở Indy Eleven ghi anh mang áo số 20 và có hợp đồng kéo dài đến 30/11/2026.
Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Indy Eleven tại USL Championship ở mùa 2026, năm anh bước sang tuổi 26. Trong mùa ấy anh đóng góp 3 bàn.
Dylan Sing đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Ở tuổi 25, Dylan Sing là tiền đạo trong danh sách đăng ký của Indy Eleven. Mức định giá ước tính trong hồ sơ là 71 nghìn EUR (không phải giá giao dịch).
- Câu lạc bộ
- Indy Eleven
- Giải đấu
- USL Championship
- Số áo
- 20
- Gia nhập
- 01/01/2026
- Hợp đồng đến
- 30/11/2026
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Tiểu sử Dylan Sing
Dylan Sing là tiền đạo người Mỹ 25 tuổi, hiện khoác áo Indy Eleven. Hồ sơ ghi Dylan Sing chào đời ngày 17/10/2000, tức 25 tuổi.
- Vị trí
- Tiền đạo
- Ngày sinh
- 17/10/2000 (25 tuổi)
- Quốc tịch
- Mỹ
- Chiều cao
- 191 cm
- Số áo
- 20
- CLB hiện tại
- Indy Eleven
- Hợp đồng đến
- 30/11/2026
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Số liệu mùa 2026 của Dylan Sing
Mùa 2026 tại USL Championship, Dylan Sing góp mặt 11 trận trong màu áo Indy Eleven. Trung bình anh thi đấu 29 phút mỗi trận ở mùa này.
- 11 Trận
- 315 Phút
- 3 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0,87 xG
- 8 Sút
- 4 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
- 6,75 Điểm trung bình
Những trận gần nhất của Dylan Sing
2 lần ra sân gần nhất mang về cho Dylan Sing 1 bàn. Mức điểm trung bình ghi nhận được là 6,75.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 20-09 | Oakland Roots SC | 0–1 | 38 | 0/0 | 6,7 |
| 12-09 | New Mexico United | 2–2 | Không vào sân | — | — |
| 05-09 | Birmingham Legion FC | 2–2 | 14 | 1/0 | 6,8 |
| 30-08 | Phoenix Rising FC | 2–1 | Không vào sân | — | — |
| 22-08 | Louisville City FC | 2–1 | Không vào sân | — | — |
Thống kê sự nghiệp Dylan Sing
Theo thống kê từng mùa, Dylan Sing ghi 3 bàn qua 16 lần có tên trong danh sách thi đấu. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Indy Eleven.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Indy Eleven | 2026 | USL Championship | 16 | 277 | 3 | 0 | 6,75 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Dylan Sing
- Dylan Sing bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Dylan Sing 25 tuổi (sinh ngày 17/10/2000), cao 191 cm.
- Dylan Sing ghi bao nhiêu bàn mùa 2026?
- Dylan Sing ra sân 11 trận mùa 2026 tại USL Championship và ghi 3 bàn.
- Dylan Sing đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Dylan Sing hiện khoác áo Indy Eleven, mang áo số 20 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Xem thêm: Bảng xếp hạng USL Championship · Lịch thi đấu Indy Eleven
Cập nhật lần cuối: 03:15 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.