Eduardo Aguirre — Tiền đạo, Santos Laguna

Eduardo Aguirre

Tiền đạo cắm · Santos Laguna

Eduardo Aguirre — Santos Laguna

Lịch sử chuyển nhượng Eduardo Aguirre

Hồ sơ ghi nhận 7 lần chuyển nhượng của Eduardo Aguirre, gần nhất là từ Santos Laguna U20 sang CDS Tampico Madero ngày 01/07/2017, phí không được công bố. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Santos Laguna U20 sang Santos Laguna ngày 01/01/2019, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2017Santos Laguna U20CDS Tampico MaderoKhông công bố
1/1/2019Santos Laguna U20Santos LagunaKhông công bố
1/7/2023Santos LagunaAtlas FCCho mượn
30/6/2024Atlas FCSantos LagunaCho mượn
1/7/2024Santos LagunaAtlas FCTrở lại sau cho mượn
1/7/2026Atlas FCSantos LagunaTự do
1/7/2017Santos Laguna U20Club Jaiba BravaKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện thi đấu của Eduardo Aguirre, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Câu chuyện sự nghiệp của Eduardo Aguirre trong dữ liệu là chặng đường qua 2 câu lạc bộ, tới Santos Laguna ở chặng gần nhất. Chặng hiện tại gắn với Santos Laguna, nơi anh đến ngày 01/07/2026 từ Atlas FC theo dạng chuyển nhượng tự do. Ở mùa 2026 tại VĐQG Mexico, anh ghi 1 bàn sau 8 trận ra sân. Cộng các giải, hồ sơ ghi 139 trận có tên trong danh sách thi đấu, kèm 21 bàn và 4 kiến tạo trong màu áo Santos Laguna. Hồ sơ hiện tại ở Santos Laguna ghi anh khoác áo số 19.

Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/07/2017, khi anh từ Santos Laguna U20 chuyển tới CDS Tampico Madero, năm anh bước sang tuổi 19. Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 2019 tại VĐQG Mexico cùng Santos Laguna, năm anh tròn 21 tuổi. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 12 lần. Atlas FC đón anh ngày 01/07/2023 từ Santos Laguna theo dạng cho mượn. Ở đội này, hồ sơ ghi 17 bàn và 7 kiến tạo qua 90 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Tính trên 2 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 38 bàn và 11 kiến tạo. Anh có 229 trận có tên trong danh sách thi đấu ở các CLB ấy.

Eduardo Aguirre đang khoác áo đội nào?

Eduardo Aguirre đang khoác áo Santos Laguna ở vị trí tiền đạo, gia nhập ngày 01/07/2026. Số áo hiện tại là 19.

Câu lạc bộ
Santos Laguna
Giải đấu
VĐQG Mexico
Số áo
19
Gia nhập
01/07/2026
Giá trị chuyển nhượng
≈ 2,2 triệu EUR (ước tính)

Hồ sơ cầu thủ Eduardo Aguirre

Eduardo Aguirre là tiền đạo 28 tuổi đang chơi cho Santos Laguna. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 173 cm.

Vị trí
Tiền đạo cắm
Ngày sinh
3/8/1998 (28 tuổi)
Quốc tịch
Mexico
Chiều cao
173 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
19
CLB hiện tại
Santos Laguna
Giá trị ước tính
≈ 2,2 triệu EUR (ước tính)

Thống kê thi đấu mùa 2026 — Eduardo Aguirre

Sau 8 trận mùa 2026 tại VĐQG Mexico, Eduardo Aguirre đóng góp 1 bàn. Anh được chấm trung bình 6,74 điểm mỗi trận.

  • 8 Trận
  • 341 Phút
  • 1 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 1,84 xG
  • 0,67 xA
  • 8 Sút
  • 4 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 6,74 Điểm trung bình

Eduardo Aguirre qua những trận gần nhất

Ở 5 trận ra sân gần nhất, Eduardo Aguirre đạt điểm trung bình 6,80 theo dữ liệu chấm điểm từng trận.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
21-09CD Toluca2–3210/06,9
14-09FC Juárez2–1560/07,1
06-09Cruz Azul1–0120/06,6
30-08Tigres UANL0–0210/06,8
23-08Club Puebla3–2670/06,6

Thống kê sự nghiệp Eduardo Aguirre

Theo thống kê từng mùa, Eduardo Aguirre ghi 38 bàn qua 229 lần có tên trong danh sách thi đấu. 61% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Santos Laguna.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Santos Laguna—Liga MX Clausura1455006,50
Santos Laguna—Liga MX Clausura10497306,66
Santos Laguna—Liga MX Clausura241297806,90
Santos Laguna—Liga MX Clausura171054316,66
Santos Laguna—Liga MX Clausura649005,83
Atlas FC—Liga MX Clausura141002626,89
Atlas FC—Liga MX Clausura14965437,10
Santos Laguna2019VĐQG Mexico1290006,34
Santos Laguna2020VĐQG Mexico17557016,87
Santos Laguna2021VĐQG Mexico13997216,60
Santos Laguna2022VĐQG Mexico191284416,81
Atlas FC2023VĐQG Mexico12608106,74
Atlas FC2024VĐQG Mexico191397406,69
Atlas FC2025Liga MX Clausura191084116,50
Atlas FC2025VĐQG Mexico12470116,76
Atlas FC2026Club Friendlies1000—
Mexico2021Giao hữu quốc tế3000—
Mexico2022Giao hữu quốc tế2000—
Santos Laguna2026VĐQG Mexico7264106,65

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Eduardo Aguirre

Eduardo Aguirre hiện thuộc biên chế CLB nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Eduardo Aguirre đang thuộc biên chế Santos Laguna, mang áo số 19 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Eduardo Aguirre bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Eduardo Aguirre 28 tuổi (sinh ngày 03/08/1998), cao 173 cm.
Eduardo Aguirre có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
Dữ liệu mùa 2026 tại VĐQG Mexico ghi nhận Eduardo Aguirre có 1 bàn qua 8 trận.

Cập nhật lần cuối: 11:56 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.