Ethan Twine — Hậu vệ, Penybont

Ethan Twine

Hậu vệ · Penybont

Ethan Twine — Penybont

Ethan Twine thuộc biên chế CLB nào?

Ethan Twine đang khoác áo Penybont ở vị trí hậu vệ.

Câu lạc bộ
Penybont

Thông tin tiểu sử Ethan Twine

Ethan Twine là hậu vệ mang quốc tịch Wales và đang thuộc biên chế Penybont.

Vị trí
Hậu vệ
Quốc tịch
Wales
CLB hiện tại
Penybont

Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.

Câu hỏi thường gặp về Ethan Twine

Ethan Twine thi đấu ở vị trí nào trên sân?
Vị trí của Ethan Twine trong dữ liệu là hậu vệ, hiện khoác áo Penybont.
Ethan Twine đang khoác áo đội bóng nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Ethan Twine đang thuộc biên chế Penybont, chơi ở vị trí hậu vệ.
Ethan Twine là người nước nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Ethan Twine mang quốc tịch Wales.

Cập nhật lần cuối: 03:32 · 25/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.