Everton Ramos Da Silva — Tiền đạo, Ermesinde SC 1936

Everton Ramos Da Silva

Tiền đạo cắm · Ermesinde SC 1936

Everton Ramos Da Silva — Ermesinde SC 1936

Các thương vụ chuyển nhượng của Everton Ramos Da Silva

Giá trị chuyển nhượng của Everton Ramos Da Silva được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 310 nghìn EUR khi đang ở Ermesinde SC 1936 (ước tính, không phải giá giao dịch). Tổng cộng có 18 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2006Grêmio BarueriHeracles Almelo100 nghìn EUR
1/7/2013Heracles AlmeloAl-NassrTự do
7/1/2014Al-NassrNo teamKhông công bố
9/7/2014No teamShanghai ShenxinKhông công bố
1/1/2016Shanghai ShenxinNo teamKhông công bố
1/3/2016No teamRio Claro FCKhông công bố
23/5/2016Rio Claro FCGuaraniTự do
1/6/2017GuaraniItuanoKhông công bố
1/12/2017ItuanoXV de PiracicabaTự do
5/4/2018XV de PiracicabaNo teamKhông công bố
1/7/2018No teamCD CinfãesKhông công bố
1/7/2019CD CinfãesUSC ParedesTự do
1/7/2020USC ParedesFC Pedras RubrasTự do
1/7/2021FC Pedras RubrasSC PaivenseKhông công bố
1/7/2022SC PaivenseADC LobãoKhông công bố
1/7/2023ADC LobãoAD OvarenseTự do
1/7/2024AD OvarenseFC Pedras RubrasKhông công bố
1/7/2026FC Pedras RubrasErmesinde SC 1936Không công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 23/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Chặng đường sự nghiệp Everton Ramos Da Silva

Ở chặng gần nhất trong dữ liệu, Everton Ramos Da Silva thuộc biên chế Ermesinde SC 1936, và hồ sơ còn có số liệu của anh ở 2 câu lạc bộ khác. Ngày 01/07/2026, anh chuyển từ FC Pedras Rubras sang Ermesinde SC 1936 — chặng gần nhất trong hồ sơ. Tại Ermesinde SC 1936, anh mang áo số 66.

Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/07/2006, khi anh từ Grêmio Barueri chuyển tới Heracles Almelo với mức phí 100 nghìn EUR, năm anh tròn 23 tuổi. Hồ sơ ghi cho anh 2 bàn qua 60 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Heracles Almelo. Số liệu ở đội này trải từ mùa 11/12 đến mùa 12/13. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Heracles Almelo tại VĐQG Hà Lan ở mùa 11/12, năm anh tròn 28 tuổi. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 26 lần. Tính trên 2 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 5 bàn. Anh có 74 trận có tên trong danh sách thi đấu ở các CLB ấy. Mùa có nhiều bàn thắng và kiến tạo nhất ở một giải trong dữ liệu là 2015 tại VĐQG Trung Quốc cùng Shanghai Shenxin, với 3 bàn. Đó là năm anh tròn 32 tuổi. Bàn thắng sớm nhất trong số liệu theo mùa thuộc về mùa 12/13 tại VĐQG Hà Lan cùng Heracles Almelo, khi anh ghi 2 bàn, năm anh bước sang tuổi 29.

Câu lạc bộ và hợp đồng của Everton Ramos Da Silva

Tại Ermesinde SC 1936, Everton Ramos Da Silva mang áo số 66. Dữ liệu ghi nhận anh đến Ermesinde SC 1936 ngày 01/07/2026.

Câu lạc bộ
Ermesinde SC 1936
Số áo
66
Gia nhập
01/07/2026
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Tiểu sử và thông tin cá nhân Everton Ramos Da Silva

Everton Ramos Da Silva mang áo số 66 của Ermesinde SC 1936 và chơi ở vị trí tiền đạo. Hồ sơ ghi Everton Ramos Da Silva chào đời ngày 08/06/1983, tức 43 tuổi.

Vị trí
Tiền đạo cắm
Ngày sinh
8/6/1983 (43 tuổi)
Quốc tịch
Brazil
Chiều cao
177 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
66
CLB hiện tại
Ermesinde SC 1936
Giá trị ước tính
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Thống kê sự nghiệp Everton Ramos Da Silva

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Everton Ramos Da Silva có tên trong danh sách thi đấu 74 lần cho 2 đội bóng. Số liệu từng mùa cộng dồn: 5 bàn, 74 lần có tên trong danh sách.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Heracles Almelo11/12VĐQG Hà Lan26000—
Heracles Almelo12/13VĐQG Hà Lan3420120—
Shanghai Shenxin2015VĐQG Trung Quốc1419306,50

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Everton Ramos Da Silva

Everton Ramos Da Silva là người nước nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Everton Ramos Da Silva mang quốc tịch Brazil.
Everton Ramos Da Silva đang khoác áo đội bóng nào?
Ermesinde SC 1936 là CLB hiện tại của Everton Ramos Da Silva, mang áo số 66 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Everton Ramos Da Silva bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Everton Ramos Da Silva 43 tuổi (sinh ngày 08/06/1983), cao 177 cm.

Cập nhật lần cuối: 18:50 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.