
Frederic Baum
Tiền vệ ·
Bonner SC
Câu lạc bộ và hợp đồng của Frederic Baum
Hợp đồng của Frederic Baum với Bonner SC được ghi nhận đến 30/06/2028. Dữ liệu định giá anh khoảng 77 nghìn EUR — con số ước tính, không phải giá giao dịch. Anh cập bến Bonner SC từ 01/07/2026.
- Câu lạc bộ
- Bonner SC
- Số áo
- 6
- Gia nhập
- 01/07/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2028
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Thông tin tiểu sử Frederic Baum
Frederic Baum mang áo số 6 của Bonner SC và chơi ở vị trí tiền vệ. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 185 cm. Chân thuận của anh là chân trái.
- Vị trí
- Tiền vệ
- Ngày sinh
- 1/8/2000 (26 tuổi)
- Quốc tịch
- Đức
- Chiều cao
- 185 cm
- Chân thuận
- Trái
- Số áo
- 6
- CLB hiện tại
- Bonner SC
- Hợp đồng đến
- 30/6/2028
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,1 triệu EUR (ước tính)
Thống kê sự nghiệp Frederic Baum
Các đội Frederic Baum từng khoác áo theo dữ liệu gồm Alemannia Aachen, FC 08 Homburg. Hồ sơ trải qua 2 đội bóng. Riêng Alemannia Aachen chiếm 50% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|
| Alemannia Aachen | DFB Pokal | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| FC 08 Homburg | DFB Pokal | 1 | 90 | 0 | 0 | 6,70 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện thi đấu của Frederic Baum, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Ở chặng gần nhất trong dữ liệu, Frederic Baum thuộc biên chế Bonner SC, và hồ sơ còn có số liệu của anh ở 2 câu lạc bộ khác. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 01/07/2026, khi anh rời FC 08 Homburg sang Bonner SC. Tại Bonner SC, anh mang áo số 6 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2028.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2019, lúc anh rời Alemannia Aachen U19 sang Alemannia Aachen, năm anh bước sang tuổi 19. Hồ sơ ghi cho anh 1 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Alemannia Aachen. Tính trên 2 câu lạc bộ, hồ sơ ghi 2 trận có tên trong danh sách thi đấu.
Chuyển nhượng và giá trị của Frederic Baum
Frederic Baum gia nhập Alemannia Aachen theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 01/07/2019. Lượt liền trước trong hồ sơ: Alemannia Aachen sang Eintracht Hohkeppel ngày 10/01/2025, phí chuyển nhượng tự do.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2019 | Alemannia Aachen U19 | Alemannia Aachen | Không công bố |
| 10/1/2025 | Alemannia Aachen | Eintracht Hohkeppel | Tự do |
| 1/7/2025 | Eintracht Hohkeppel | FC 08 Homburg | Tự do |
| 1/7/2026 | FC 08 Homburg | Bonner SC | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 23/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Frederic Baum
- Frederic Baum đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Bonner SC là CLB hiện tại của Frederic Baum, mang áo số 6 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Frederic Baum bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Frederic Baum 26 tuổi (sinh ngày 01/08/2000), cao 185 cm.
- Frederic Baum là người nước nào?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Frederic Baum là Đức.
Cập nhật lần cuối: 22:02 · 26/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.