
Haris Berbic
Trung vệ ·
FC Slovan Liberec
Haris Berbic thuộc biên chế CLB nào?
Haris Berbic thuộc biên chế FC Slovan Liberec, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 335 nghìn EUR (ước tính). Bản hợp đồng đang có hiệu lực tới 30/06/2030. Số áo hiện tại là 23.
- Câu lạc bộ
- FC Slovan Liberec
- Số áo
- 23
- Gia nhập
- 16/01/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2030
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)
Tiểu sử và thông tin cá nhân Haris Berbic
Haris Berbic là hậu vệ 20 tuổi đang chơi cho FC Slovan Liberec. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Bosnia và Herzegovina. Ngày sinh trong hồ sơ là 12/04/2006 — năm nay 20 tuổi.
- Vị trí
- Trung vệ
- Ngày sinh
- 12/4/2006 (20 tuổi)
- Quốc tịch
- Bosnia và Herzegovina
- Chiều cao
- 190 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 23
- CLB hiện tại
- FC Slovan Liberec
- Hợp đồng đến
- 30/6/2030
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)
Câu chuyện thi đấu của Haris Berbic, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Haris Berbic là ngày 01/07/2023, khi anh gia nhập Budućnost Banovići — năm anh tròn 17 tuổi. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 16/01/2026, khi anh từ FK Borac Banja Luka chuyển tới FC Slovan Liberec với mức phí 500 nghìn EUR. Tại FC Slovan Liberec, anh khoác áo số 23 và có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2030.
Lịch sử chuyển nhượng Haris Berbic
Giá trị chuyển nhượng của Haris Berbic được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 335 nghìn EUR khi đang ở FC Slovan Liberec (ước tính, không phải giá giao dịch). Hồ sơ ghi nhận tất cả 4 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2023 | — | Budućnost Banovići | Không công bố |
| 22/7/2024 | Budućnost Banovići | NK Kustošija | Không công bố |
| 3/7/2025 | NK Kustošija U19 | FK Borac Banja Luka | Không công bố |
| 16/1/2026 | FK Borac Banja Luka | FC Slovan Liberec | 500 nghìn EUR |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 24/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Thống kê Haris Berbic mùa 2026
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Haris Berbic
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 19-01 | Hammarby IF | 1–1 | Không vào sân | — |
Sự nghiệp Haris Berbic theo mùa
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| FC Slovan Liberec | 2026 | Club Friendlies | 1 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Haris Berbic
- Quốc tịch của Haris Berbic là gì?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Haris Berbic mang quốc tịch Bosnia và Herzegovina.
- Haris Berbic đang khoác áo đội bóng nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Haris Berbic đang thuộc biên chế FC Slovan Liberec, mang áo số 23 và chơi ở vị trí hậu vệ.
- Haris Berbic bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Haris Berbic 20 tuổi (sinh ngày 12/04/2006), cao 190 cm.
Cập nhật lần cuối: 21:51 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.