
Idan Toklomati
Tiền đạo ·
Charlotte FC
Idan Toklomati thuộc biên chế CLB nào?
Idan Toklomati thuộc biên chế Charlotte FC, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 4,6 triệu EUR (ước tính). Bản hợp đồng đang có hiệu lực tới 30/06/2029. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Nhà nghề Mỹ MLS.
- Câu lạc bộ
- Charlotte FC
- Giải đấu
- Nhà nghề Mỹ MLS
- Số áo
- 9
- Gia nhập
- 13/09/2024
- Hợp đồng đến
- 30/6/2029
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 4,6 triệu EUR (ước tính)
Số liệu mùa 2026 của Idan Toklomati
Mùa 2026 tại Nhà nghề Mỹ MLS, Idan Toklomati góp mặt 26 trận trong màu áo Charlotte FC. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 6,84. Trung bình anh thi đấu 75 phút mỗi trận ở mùa này.
- 26 Trận
- 1937 Phút
- 9 Bàn thắng
- 2 Kiến tạo
- 7,89 xG
- 1,10 xA
- 39 Sút
- 17 Đường chuyền quyết định
- 1 Thẻ vàng
- 6,84 Điểm trung bình
Idan Toklomati là ai?
Ở tuổi 22, Idan Toklomati đang là tiền đạo trong đội hình Charlotte FC. Số đo ghi nhận: cao 183 cm. Hồ sơ ghi chân thuận: phải.
- Vị trí
- Tiền đạo
- Ngày sinh
- 9/8/2004 (22 tuổi)
- Quốc tịch
- Israel
- Chiều cao
- 183 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 9
- CLB hiện tại
- Charlotte FC
- Hợp đồng đến
- 30/6/2029
- Giá trị ước tính
- ≈ 4,6 triệu EUR (ước tính)
Idan Toklomati qua những trận gần nhất
Idan Toklomati chơi từ 60 phút trở lên ở 5 trong 5 trận ra sân gần nhất. Trung bình mỗi trận anh thi đấu 73 phút.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 19-09 | DC United | 1–2 | 74 | 0/0 | 6,4 |
| 12-09 | FC Cincinnati | 3–3 | 78 | 1/0 | 7,2 |
| 09-09 | CF Montréal | 1–2 | 62 | 1/0 | 8,0 |
| 05-09 | Houston Dynamo | 0–0 | 75 | 0/0 | 6,6 |
| 29-08 | Atlanta United | 0–2 | 77 | 1/0 | 7,4 |
Sự nghiệp Idan Toklomati theo mùa
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Idan Toklomati có tên trong danh sách thi đấu 61 lần cho Charlotte FC. Số liệu từng mùa cộng dồn: 21 bàn, 61 lần có tên trong danh sách. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 2024 tại Charlotte FC.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Charlotte FC | 2024 | Nhà nghề Mỹ MLS | 2 | 17 | 0 | 0 | 6,00 |
| Charlotte FC | 2025 | Nhà nghề Mỹ MLS | 33 | 2081 | 12 | 3 | 7,00 |
| Charlotte FC | 2026 | Nhà nghề Mỹ MLS | 26 | 1937 | 9 | 2 | 6,84 |
| Charlotte FC | 2026 | Club Friendlies | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Israel | 2026 | World Cup Qualification UEFA | 1 | 9 | 0 | 0 | 6,50 |
| Israel | 26/27 | UEFA Nations League | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Israel | 2025 | Giao hữu quốc tế | 1 | 12 | 0 | 0 | 6,50 |
| Israel | 2026 | Giao hữu quốc tế | 1 | 45 | 0 | 0 | 6,70 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Idan Toklomati: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Số liệu theo mùa của Idan Toklomati bắt đầu từ mùa 2024 cùng Charlotte FC, năm anh bước sang tuổi 20. Giai đoạn đang diễn ra tại Charlotte FC bắt đầu ngày 13/09/2024, khi anh đến từ Crown Legacy FC. Trong mùa 2026 tại Nhà nghề Mỹ MLS, anh ra sân 26 trận và ghi 9 bàn. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 61 lần có tên trong danh sách thi đấu, kèm 21 bàn cùng 5 kiến tạo cho Charlotte FC. Trong đội hình Charlotte FC, anh khoác áo số 9, có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2029.
Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/07/2022, khi anh đầu quân cho Maccabi Petach Tikva, năm anh bước sang tuổi 18. Ở mùa 2024 tại Nhà nghề Mỹ MLS, anh có tên trong danh sách thi đấu 2 lần. Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 2025 tại Nhà nghề Mỹ MLS ở Charlotte FC là mùa cao nhất trong dữ liệu với 12 bàn cùng 3 kiến tạo. Khi đó là năm anh tròn 21 tuổi. Song song với sự nghiệp câu lạc bộ, tính trên các giải đấu có trong dữ liệu, anh có 4 trận cho Israel.
Idan Toklomati chuyển nhượng qua những CLB nào?
Giá trị chuyển nhượng của Idan Toklomati được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 4,6 triệu EUR khi đang ở Charlotte FC (ước tính, không phải giá giao dịch). Lượt liền trước trong hồ sơ: Maccabi Petach Tikva sang Crown Legacy FC ngày 14/08/2024, phí 3,5 triệu EUR.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2022 | — | Maccabi Petach Tikva | Không công bố |
| 14/8/2024 | Maccabi Petach Tikva | Crown Legacy FC | 3,5 triệu EUR |
| 13/9/2024 | Crown Legacy FC | Charlotte FC | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Thống kê đội tuyển của Idan Toklomati
Dữ liệu đội tuyển của Idan Toklomati, chỉ gồm các giải được theo dõi, ghi 4 trận cho Israel.
Israel 4 trận 0 bàn Lần gần nhất: 24/9/2026
Số trận, bàn tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp đội tuyển.
Câu hỏi thường gặp về Idan Toklomati
- Idan Toklomati bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Idan Toklomati 22 tuổi (sinh ngày 09/08/2004), cao 183 cm.
- Idan Toklomati có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
- Idan Toklomati ra sân 26 trận mùa 2026 tại Nhà nghề Mỹ MLS và ghi 9 bàn và có 2 kiến tạo.
- Idan Toklomati đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Charlotte FC là CLB hiện tại của Idan Toklomati, mang áo số 9 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Nhà nghề Mỹ MLS · Lịch thi đấu Charlotte FC
Cập nhật lần cuối: 00:51 · 25/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.