
Kaloyan Kostov
Hậu vệ ·
Lokomotiv Sofia
Các thương vụ chuyển nhượng của Kaloyan Kostov
Giá trị chuyển nhượng của Kaloyan Kostov được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 155 nghìn EUR khi đang ở Lokomotiv Sofia (ước tính, không phải giá giao dịch). Lượt liền trước trong hồ sơ: Lokomotiv Plovdiv sang Lokomotiv Sofia ngày 01/07/2026, phí chuyển nhượng tự do.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2023 | Benfica U23 | Lokomotiv Plovdiv | Tự do |
| 1/7/2026 | Lokomotiv Plovdiv | Lokomotiv Sofia | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện thi đấu của Kaloyan Kostov, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Ở chặng gần nhất trong dữ liệu, Kaloyan Kostov thuộc biên chế Lokomotiv Sofia, và hồ sơ còn có số liệu của anh ở 1 câu lạc bộ khác. Chặng hiện tại gắn với Lokomotiv Sofia, nơi anh đến ngày 01/07/2026 từ Lokomotiv Plovdiv dưới dạng tự do. Ở mùa 26/27 tại VĐQG Bulgaria, anh ra sân 6 trận. Hồ sơ hiện tại ở Lokomotiv Sofia ghi anh khoác áo số 3 và có hợp đồng tới 30/06/2028.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2023, lúc anh rời Benfica U23 sang Lokomotiv Plovdiv theo dạng chuyển nhượng tự do, năm anh bước sang tuổi 19. Ở Lokomotiv Plovdiv, dữ liệu ghi cho anh 1 bàn và 1 kiến tạo sau 33 trận nằm trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu. Số liệu ở đội này trải từ mùa 23/24 đến mùa 25/26. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 23/24 ở Lokomotiv Plovdiv tại VĐQG Bulgaria, nơi anh có 1 bàn. Mùa ấy rơi vào năm anh bước sang tuổi 19. Tính trên 2 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 1 bàn và 1 kiến tạo. Anh có 39 trận nằm trong danh sách thi đấu ở các CLB ấy. Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 24/25 tại VĐQG Bulgaria trong màu áo Lokomotiv Plovdiv, khi anh có 1 kiến tạo. Mùa ấy là năm anh tròn 20 tuổi.
Câu lạc bộ và hợp đồng của Kaloyan Kostov
Hợp đồng của Kaloyan Kostov với Lokomotiv Sofia được ghi nhận đến 30/06/2028. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở VĐQG Bulgaria.
- Câu lạc bộ
- Lokomotiv Sofia
- Giải đấu
- VĐQG Bulgaria
- Số áo
- 3
- Gia nhập
- 01/07/2026
- Hợp đồng đến
- 30/6/2028
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)
Thông tin tiểu sử Kaloyan Kostov
Kaloyan Kostov là hậu vệ mang quốc tịch Bulgaria và đang thuộc biên chế Lokomotiv Sofia. Hợp đồng với Lokomotiv Sofia được ghi nhận đến 30/06/2028.
- Vị trí
- Hậu vệ
- Ngày sinh
- 4/5/2004 (22 tuổi)
- Quốc tịch
- Bulgaria
- Chiều cao
- 195 cm
- Chân thuận
- Trái
- Số áo
- 3
- CLB hiện tại
- Lokomotiv Sofia
- Hợp đồng đến
- 30/6/2028
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)
Kaloyan Kostov thi đấu ra sao mùa 26/27?
6 trận mùa 26/27 tại VĐQG Bulgaria mang về cho Kaloyan Kostov 0 bàn sau 474 phút. Trung bình anh thi đấu 79 phút mỗi trận ở mùa này.
- 6 Trận
- 474 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 1 Thẻ vàng
Phong độ Kaloyan Kostov các trận vừa qua
Trong 5 trận ra sân gần nhất, Kaloyan Kostov thi đấu tổng cộng 394 phút. Mỗi trận anh ở trên sân trung bình 79 phút.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 20-09 | FK Spartak Varna | 0–1 | 90 | 0/0 |
| 16-09 | CSKA Sofia | 0–2 | 90 | 0/0 |
| 11-09 | Cherno More Varna | 2–2 | 78 | 0/0 |
| 06-09 | Ludogorets | 1–2 | 90 | 0/0 |
| 31-08 | FK Dunav Ruse | 2–2 | 46 | 0/0 |
Kaloyan Kostov đã khoác áo những đội nào?
Theo thống kê từng mùa, Kaloyan Kostov ghi 1 bàn qua 39 lần có tên trong danh sách thi đấu. 85% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Lokomotiv Plovdiv.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Lokomotiv Plovdiv | 25/26 | VĐQG Bulgaria | 7 | 0 | 0 | 0 | — |
| Lokomotiv Plovdiv | 24/25 | VĐQG Bulgaria | 19 | 1236 | 0 | 1 | 6,67 |
| Lokomotiv Plovdiv | 23/24 | VĐQG Bulgaria | 7 | 177 | 1 | 0 | 6,72 |
| Lokomotiv Sofia | 26/27 | VĐQG Bulgaria | 6 | 294 | 0 | 0 | — |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Kaloyan Kostov
- Kaloyan Kostov bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Kaloyan Kostov 22 tuổi (sinh ngày 04/05/2004), cao 195 cm.
- Kaloyan Kostov ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
- Ở mùa 26/27 tại VĐQG Bulgaria, Kaloyan Kostov ghi 0 bàn sau 6 trận.
- Kaloyan Kostov hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Lokomotiv Sofia là CLB hiện tại của Kaloyan Kostov, mang áo số 3 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Bulgaria · Lịch thi đấu Lokomotiv Sofia
Cập nhật lần cuối: 18:00 · 23/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.