
Kien Connolly
Tiền đạo cắm ·
Colchester United
Kien Connolly chuyển nhượng qua những CLB nào?
Hồ sơ ghi nhận 8 lần chuyển nhượng của Kien Connolly, gần nhất là từ Dagenham & Redbridge trở lại Colchester United U21 sau kỳ cho mượn ngày 05/03/2026. Hồ sơ ghi nhận tất cả 8 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 5/3/2026 | Dagenham & Redbridge | Colchester United U21 | Trở lại sau cho mượn |
| 30/4/2026 | Dagenham & Redbridge | Colchester United U21 | Trở lại sau cho mượn |
| 30/9/2023 | — | Great Wakering Rovers | Tự do |
| 30/9/2023 | — | Great Wakering Rovers FC | Tự do |
| 16/12/2023 | Great Wakering Rovers | Grays Athletic | Tự do |
| 6/8/2024 | Colchester United U21 | Maldon & Tiptree FC | Không công bố |
| 7/2/2026 | Colchester United U21 | Dagenham & Redbridge | Cho mượn |
| 27/3/2026 | Colchester United U21 | Dagenham & Redbridge | Cho mượn |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 21/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện sự nghiệp Kien Connolly qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Kien Connolly là ngày 30/09/2023, khi anh gia nhập Great Wakering Rovers — năm anh tròn 18 tuổi. Chặng hiện tại gắn với Colchester United, và ở mùa 26/27 tại Hạng Tư Anh anh có 2 lần ra sân. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 6 trận có tên trong danh sách thi đấu cho Colchester United. Hồ sơ hiện tại ở Colchester United ghi anh mang áo số 39.
Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Colchester United tại Hạng Tư Anh ở mùa 24/25, năm anh tròn 19 tuổi. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 2 lần. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 26/27 tại Hạng Tư Anh ở Colchester United, với 3 lần, năm anh tròn 21 tuổi.
Câu lạc bộ và hợp đồng của Kien Connolly
Kien Connolly thi đấu cho Colchester United tại Hạng Tư Anh theo dữ liệu mùa gần nhất. Số áo hiện tại là 39.
- Câu lạc bộ
- Colchester United
- Giải đấu
- Hạng Tư Anh
- Số áo
- 39
Hồ sơ cầu thủ Kien Connolly
Kien Connolly thi đấu ở vị trí tiền đạo cắm, là cầu thủ người Anh của Colchester United. Ngày sinh trong hồ sơ là 02/09/2005 — năm nay 21 tuổi.
- Vị trí
- Tiền đạo cắm
- Ngày sinh
- 2/9/2005 (21 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Chiều cao
- 190 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 39
- CLB hiện tại
- Colchester United
Kien Connolly thi đấu ra sao mùa 26/27?
Sau 2 trận mùa 26/27 tại Hạng Tư Anh, Kien Connolly đóng góp 0 bàn. Thời lượng trung bình mỗi trận là 10 phút.
- 2 Trận
- 19 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
- 6,45 Điểm trung bình
Những trận gần nhất của Kien Connolly
Kien Connolly có 19 phút thi đấu ở 2 trận ra sân gần nhất. Trung bình mỗi trận anh thi đấu 10 phút.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 29-08 | Rochdale | 1–0 | 11 | 0/0 | 6,5 |
| 22-08 | Oldham Athletic | 2–1 | 8 | 0/0 | 6,4 |
| 15-08 | Accrington Stanley | 2–2 | Không vào sân | — | — |
Thống kê sự nghiệp Kien Connolly
Kien Connolly có tên trong danh sách thi đấu của Colchester United nhiều nhất, 6 lần theo dữ liệu từng mùa. Riêng Colchester United chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Colchester United | 24/25 | Hạng Tư Anh | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Colchester United | 26/27 | Hạng Tư Anh | 3 | 19 | 0 | 0 | 6,45 |
| Colchester United | 2026 | Club Friendlies | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| Colchester United | 26/27 | Carabao Cup | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Kien Connolly
- Kien Connolly đang khoác áo đội bóng nào?
- Colchester United là CLB hiện tại của Kien Connolly, mang áo số 39 và chơi ở vị trí tiền đạo.
- Kien Connolly bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Kien Connolly 21 tuổi (sinh ngày 02/09/2005), cao 190 cm.
- Kien Connolly có bao nhiêu bàn thắng mùa 26/27?
- Dữ liệu mùa 26/27 tại Hạng Tư Anh ghi nhận Kien Connolly có 0 bàn qua 2 trận.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Hạng Tư Anh · Lịch thi đấu Colchester United
Cập nhật lần cuối: 16:20 · 26/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.