Leard Sadriu — Hậu vệ, FC Argeș Pitești

Leard Sadriu

Hậu vệ · FC Argeș Pitești

Leard Sadriu — FC Argeș Pitești

CLB hiện tại của Leard Sadriu

Tại FC Argeș Pitești, Leard Sadriu mang áo số 3. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 1,0 triệu EUR (ước tính, không phải giá giao dịch). FC Argeș Pitești hiện thi đấu tại VĐQG Romania theo dữ liệu mùa gần nhất.

Câu lạc bộ
FC Argeș Pitești
Giải đấu
VĐQG Romania
Số áo
3
Gia nhập
01/07/2025
Giá trị chuyển nhượng
≈ 1,0 triệu EUR (ước tính)

Thống kê thi đấu mùa 26/27 — Leard Sadriu

Ở mùa 26/27 tại VĐQG Romania, Leard Sadriu ra sân 8 trận, ghi 0 bàn. Trung bình anh thi đấu 87 phút mỗi trận ở mùa này. Mùa này anh bị phạt 4 thẻ vàng.

  • 8 Trận
  • 695 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 7 Sút
  • 2 Đường chuyền quyết định
  • 4 Thẻ vàng
  • 6,92 Điểm trung bình

Thông tin tiểu sử Leard Sadriu

Leard Sadriu mang áo số 3 của FC Argeș Pitești và chơi ở vị trí hậu vệ. Số đo ghi nhận: cao 186 cm. Hồ sơ ghi chân thuận: trái.

Vị trí
Hậu vệ
Ngày sinh
22/4/2001 (25 tuổi)
Quốc tịch
Kosovo
Chiều cao
186 cm
Chân thuận
Trái
Số áo
3
CLB hiện tại
FC Argeș Pitești
Giá trị ước tính
≈ 1,0 triệu EUR (ước tính)

Leard Sadriu thi đấu thế nào gần đây?

Dữ liệu 4 lần ra sân gần nhất ghi nhận Leard Sadriu thi đấu 367 phút, trung bình 92 phút mỗi trận. Mức điểm trung bình ghi nhận được là 6,97.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
18-09FC Rapid București3–1900/06,2
13-09FC Botoșani1–1970/06,8
07-09FC Voluntari1–0900/07,7
29-08Sepsi OSK Sfântu Gheorghe0–1Không vào sân——
14-08FCV Farul Constanța1–1900/07,2

Thống kê sự nghiệp Leard Sadriu

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Leard Sadriu là 19/20 tại KF Shkëndija. Tổng cộng anh ghi 3 bàn qua 55 lần có tên trong danh sách thi đấu. 80% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở FC Argeș Pitești.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
KF Shkëndija20/21Cúp C2 Châu Âu3000—
FC Argeș Pitești25/26VĐQG Romania363116306,84
KF Shkëndija19/20Cúp C1 Châu Âu1000—
KF Shkëndija21/22Cúp C3 Châu Âu1000—
KF Shkëndija22/23Cúp C3 Châu Âu6000—
FC Argeș Pitești2026Club Friendlies1000—
Kosovo2026World Cup Qualification UEFA2200—
Kosovo24/25UEFA Nations League1000—
Kosovo2020Giao hữu quốc tế1000—
FC Argeș Pitești26/27VĐQG Romania8605007,03
Kosovo2022Giao hữu quốc tế2000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Leard Sadriu: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Câu chuyện sự nghiệp của Leard Sadriu trong dữ liệu là chặng đường qua 2 câu lạc bộ, tới FC Argeș Pitești ở chặng gần nhất. Giai đoạn đang diễn ra tại FC Argeș Pitești bắt đầu ngày 01/07/2025, khi anh đến từ NŠ Mura theo dạng chuyển nhượng tự do. Trong mùa 26/27 tại VĐQG Romania, anh có 8 lần ra sân. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 3 bàn qua 44 trận nằm trong danh sách thi đấu cho FC Argeș Pitești. Trong đội hình FC Argeș Pitești, anh khoác áo số 3.

Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/01/2019, khi anh đầu quân cho KF Shkëndija, năm anh tròn 18 tuổi. Ở KF Shkëndija, dữ liệu ghi cho anh 11 lần có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu. Các mùa có số liệu ở đội này trải từ 19/20 đến 22/23. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về KF Shkëndija tại Cúp C1 Châu Âu ở mùa 19/20, năm anh bước sang tuổi 18. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Song song với sự nghiệp câu lạc bộ, trong các giải đấu có trong dữ liệu, anh có 6 trận cho Kosovo. Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 25/26 tại VĐQG Romania ở FC Argeș Pitești là mùa cao nhất trong dữ liệu với 3 bàn. Khi đó là năm anh tròn 24 tuổi. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ trong hồ sơ, anh có 3 bàn qua 2 đội bóng. Ở các CLB đó, anh có 55 trận có tên trong danh sách thi đấu.

Leard Sadriu từng chuyển tới đâu?

Giá trị chuyển nhượng của Leard Sadriu được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 1,0 triệu EUR khi đang ở FC Argeș Pitești (ước tính, không phải giá giao dịch). Tổng cộng có 6 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.

NgàyTừĐếnPhí
1/1/2018KF Ferizaj—Tự do
1/1/2019—KF ShkëndijaKhông công bố
12/1/2021KF ShkëndijaKF SkënderbeuKhông công bố
30/6/2022KF SkënderbeuKF ShkëndijaKhông công bố
1/9/2022KF ShkëndijaNŠ MuraTự do
1/7/2025NŠ MuraFC Argeș PiteștiTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Leard Sadriu và đội tuyển quốc gia

Trong phạm vi các giải đấu có trong dữ liệu, Leard Sadriu có 6 trận cho Kosovo.

Kosovo 6 trận 0 bàn Lần gần nhất: 13/10/2025

Số trận, bàn tính trong các giải đấu có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp đội tuyển.

Câu hỏi thường gặp về Leard Sadriu

Leard Sadriu đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Leard Sadriu đang thuộc biên chế FC Argeș Pitești, mang áo số 3 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Leard Sadriu bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Leard Sadriu 25 tuổi (sinh ngày 22/04/2001), cao 186 cm.
Leard Sadriu ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
Leard Sadriu ra sân 8 trận mùa 26/27 tại VĐQG Romania và ghi 0 bàn.

Cập nhật lần cuối: 12:10 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.