Luis Díaz — Tiền đạo, Independiente Rivadavia

Luis Díaz

Tiền đạo · Independiente Rivadavia

Luis Díaz — Independiente Rivadavia

Luis Díaz đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Tại Independiente Rivadavia, Luis Díaz mang áo số 23. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là VĐQG Argentina.

Giải đấu
VĐQG Argentina
Số áo
23

Số liệu mùa 2026 của Luis Díaz

Luis Díaz đã chơi 3 trận với 53 phút trên sân mùa 2026 tại VĐQG Argentina. Chỉ số bàn thắng kỳ vọng (xG) mùa này là 0,05. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 6,65.

  • 3 Trận
  • 53 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,05 xG
  • 0,07 xA
  • 2 Sút
  • 1 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 6,65 Điểm trung bình

Thông tin tiểu sử Luis Díaz

Luis Díaz là tiền đạo 22 tuổi đang chơi cho Independiente Rivadavia. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 179 cm. Trong đội hình Independiente Rivadavia, anh mặc áo 23.

Vị trí
Tiền đạo
Ngày sinh
24/3/2004 (22 tuổi)
Quốc tịch
Colombia
Chiều cao
179 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
23
CLB hiện tại
Independiente Rivadavia

Những trận gần nhất của Luis Díaz

Trong 3 trận ra sân gần nhất, Luis Díaz thi đấu tổng cộng 53 phút. Mức điểm trung bình ghi nhận được là 6,65.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
21-09Barracas Central0–1130/06,6
12-09Aldosivi4–370/0—
06-09River Plate3–1330/06,7
31-08Racing Club3–1Không vào sân——
22-08CA Independiente0–0Không vào sân——

Sự nghiệp thi đấu của Luis Díaz qua các mùa

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Luis Díaz là 2026 tại Independiente Rivadavia. Riêng Independiente Rivadavia chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Independiente Rivadavia2026Copa Libertadores2000—
Independiente Rivadavia2026VĐQG Argentina640006,70

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Luis Díaz

Luis Díaz đang khoác áo đội bóng nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Luis Díaz đang thuộc biên chế Independiente Rivadavia, mang áo số 23 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Luis Díaz bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Luis Díaz 22 tuổi (sinh ngày 24/03/2004), cao 179 cm.
Luis Díaz ghi bao nhiêu bàn mùa 2026?
Ở mùa 2026 tại VĐQG Argentina, Luis Díaz ghi 0 bàn sau 3 trận.

Cập nhật lần cuối: 09:05 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.