
Mario Tudose
Hậu vệ ·
FC Argeș Pitești
Mario Tudose: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Mario Tudose thi đấu ở vị trí hậu vệ, là cầu thủ người Romania của FC Argeș Pitești. Số áo của anh tại FC Argeș Pitești là 6. Ràng buộc hợp đồng với FC Argeș Pitești kéo dài đến 30/06/2029.
- Vị trí
- Hậu vệ
- Ngày sinh
- 21/1/2005 (21 tuổi)
- Quốc tịch
- Romania
- Chiều cao
- 188 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 6
- CLB hiện tại
- FC Argeș Pitești
- Hợp đồng đến
- 30/6/2029
- Giá trị ước tính
- ≈ 1,8 triệu EUR (ước tính)
Câu chuyện sự nghiệp Mario Tudose qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Mario Tudose là ngày 11/07/2023, khi anh rời Benfica U19 sang FC Argeș Pitești, phí 50 nghìn EUR — năm anh bước sang tuổi 18. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về FC Argeș Pitești tại VĐQG Romania ở mùa 25/26, năm anh bước sang tuổi 20. Trong mùa ấy anh đóng góp 2 kiến tạo.
Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 25/26 tại VĐQG Romania ở FC Argeș Pitești là mùa cao nhất trong dữ liệu với 2 kiến tạo. Khi đó là năm anh tròn 20 tuổi. Giai đoạn đang diễn ra tại FC Argeș Pitești được ghi nhận ở mùa 26/27 tại VĐQG Romania, khi anh có 8 lần ra sân. Cộng các giải, hồ sơ ghi 2 kiến tạo qua 48 trận nằm trong danh sách thi đấu trong màu áo FC Argeș Pitești. Hồ sơ hiện tại ở FC Argeș Pitești ghi anh khoác áo số 6 và có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2029.
CLB hiện tại của Mario Tudose
Hợp đồng của Mario Tudose với FC Argeș Pitești được ghi nhận đến 30/06/2029. Dữ liệu ghi nhận anh đến FC Argeș Pitești ngày 11/07/2023. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 1,8 triệu EUR (ước tính, không phải giá giao dịch).
- Câu lạc bộ
- FC Argeș Pitești
- Giải đấu
- VĐQG Romania
- Số áo
- 6
- Gia nhập
- 11/07/2023
- Hợp đồng đến
- 30/6/2029
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 1,8 triệu EUR (ước tính)
Chỉ số mùa 26/27 của Mario Tudose
Thống kê mùa 26/27 tại VĐQG Romania của Mario Tudose: 8 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,92. Mỗi trận anh có trung bình 82 phút trên sân.
- 8 Trận
- 652 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 3 Sút
- 4 Đường chuyền quyết định
- 1 Thẻ vàng
- 6,92 Điểm trung bình
Phong độ gần đây của Mario Tudose
Mario Tudose chơi từ 60 phút trở lên ở 2 trong 3 trận ra sân gần nhất. Mức điểm trung bình ghi nhận được là 6,63.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 18-09 | FC Rapid București | 3–1 | Không vào sân | — | — |
| 13-09 | FC Botoșani | 1–1 | 13 | 0/0 | 6,2 |
| 07-09 | FC Voluntari | 1–0 | Không vào sân | — | — |
| 29-08 | Sepsi OSK Sfântu Gheorghe | 0–1 | 90 | 0/0 | 7,0 |
| 24-08 | SC Oțelul Galați | 1–0 | 90 | 0/0 | 6,7 |
Hành trình sự nghiệp của Mario Tudose
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Mario Tudose có tên trong danh sách thi đấu 48 lần cho FC Argeș Pitești. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 25/26 cùng FC Argeș Pitești. Riêng FC Argeș Pitești chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FC Argeș Pitești | 25/26 | VĐQG Romania | 39 | 3406 | 0 | 2 | 6,88 |
| FC Argeș Pitești | 2026 | Club Friendlies | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| FC Argeș Pitești | 26/27 | VĐQG Romania | 9 | 652 | 0 | 0 | 6,93 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Mario Tudose từng chuyển tới đâu?
Giá trị chuyển nhượng của Mario Tudose được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 1,8 triệu EUR khi đang ở FC Argeș Pitești (ước tính, không phải giá giao dịch). Lượt đắt nhất được ghi nhận là chuyến tới FC Argeș Pitești, 50 nghìn EUR.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 11/7/2023 | Benfica U19 | FC Argeș Pitești | 50 nghìn EUR |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Mario Tudose
- Mario Tudose bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Mario Tudose 21 tuổi (sinh ngày 21/01/2005), cao 188 cm.
- Mario Tudose ghi bao nhiêu bàn mùa 26/27?
- Mario Tudose ra sân 8 trận mùa 26/27 tại VĐQG Romania và ghi 0 bàn.
- Mario Tudose hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Mario Tudose đang thuộc biên chế FC Argeș Pitești, mang áo số 6 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Romania · Lịch thi đấu FC Argeș Pitești
Cập nhật lần cuối: 12:10 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.