Mateusz Sowiński — Tiền vệ, Hutnik Kraków

Mateusz Sowiński

Tiền vệ trung tâm · Hutnik Kraków

Mateusz Sowiński — Hutnik Kraków

Mateusz Sowiński đang khoác áo đội nào?

Ở tuổi 25, Mateusz Sowiński là tiền vệ trong danh sách đăng ký của Hutnik Kraków. Dữ liệu ghi nhận anh đến Hutnik Kraków ngày 03/07/2024. Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 30/06/2027.

Câu lạc bộ
Hutnik Kraków
Số áo
10
Gia nhập
03/07/2024
Hợp đồng đến
30/6/2027

Tiểu sử Mateusz Sowiński

Mateusz Sowiński là tiền vệ mang quốc tịch Ba Lan và đang thuộc biên chế Hutnik Kraków. Mateusz Sowiński sinh ngày 31/05/2001, hiện 25 tuổi. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 176 cm.

Vị trí
Tiền vệ trung tâm
Ngày sinh
31/5/2001 (25 tuổi)
Quốc tịch
Ba Lan
Chiều cao
176 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
10
CLB hiện tại
Hutnik Kraków
Hợp đồng đến
30/6/2027

Sự nghiệp Mateusz Sowiński theo mùa

Mateusz Sowiński có tên trong danh sách thi đấu của MKS Korona Kielce nhiều nhất, 6 lần theo dữ liệu từng mùa. 55% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở MKS Korona Kielce. Hồ sơ trải qua 3 đội bóng.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
MKS Korona Kielce19/20VĐQG Ba Lan6000
Wigry Suwałki21/22Cúp Quốc gia Ba Lan1000
Hutnik Kraków24/25Cúp Quốc gia Ba Lan16100
Hutnik Kraków25/26Cúp Quốc gia Ba Lan215900
Hutnik Kraków26/27Cúp Quốc gia Ba Lan1000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện sự nghiệp Mateusz Sowiński

Ở chặng gần nhất trong dữ liệu, Mateusz Sowiński thuộc biên chế Hutnik Kraków, và hồ sơ còn có số liệu của anh ở 2 câu lạc bộ khác. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 03/07/2024, khi anh rời Garbarnia Kraków sang Hutnik Kraków dưới dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 4 trận có tên trong danh sách thi đấu cho Hutnik Kraków. Trong đội hình Hutnik Kraków, anh khoác áo số 10, có hợp đồng tới 30/06/2027.

Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 13/05/2019, khi anh chuyển từ Korona Kielce U19 sang MKS Korona Kielce, năm anh tròn 18 tuổi. Hồ sơ ghi cho anh 6 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo MKS Korona Kielce. Tất cả nằm trong mùa 19/20. Tính trên 3 câu lạc bộ, hồ sơ ghi 11 lần có tên trong danh sách thi đấu. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 19/20 tại VĐQG Ba Lan ở MKS Korona Kielce, với 6 lần, năm anh tròn 18 tuổi.

Mateusz Sowiński chuyển nhượng qua những CLB nào?

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Mateusz Sowiński là từ Korona Kielce U19 sang MKS Korona Kielce ngày 13/05/2019, phí không được công bố. Lượt liền trước trong hồ sơ: MKS Korona Kielce sang Wigry Suwałki ngày 11/01/2021, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
13/5/2019Korona Kielce U19MKS Korona KielceKhông công bố
11/1/2021MKS Korona KielceWigry SuwałkiKhông công bố
30/6/2022Wigry SuwałkiMKS Korona KielceKhông công bố
1/7/2022MKS Korona KielceKorona II KielceKhông công bố
24/2/2023Korona II KielceMKS Sokół SieniawaKhông công bố
30/6/2023MKS Sokół SieniawaKorona II KielceKhông công bố
11/7/2023Korona II KielceGarbarnia KrakówTự do
3/7/2024Garbarnia KrakówHutnik KrakówTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 23/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Thống kê Mateusz Sowiński mùa 26/27

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của Mateusz Sowiński

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
05-08Podbeskidzie Bielsko-Biała2–0Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về Mateusz Sowiński

Mateusz Sowiński bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Mateusz Sowiński 25 tuổi (sinh ngày 31/05/2001), cao 176 cm.
Quốc tịch của Mateusz Sowiński là gì?
Mateusz Sowiński có quốc tịch Ba Lan theo hồ sơ.
Mateusz Sowiński đang khoác áo đội bóng nào?
Hutnik Kraków là CLB hiện tại của Mateusz Sowiński, mang áo số 10 và chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 16:41 · 23/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.