Matthew Litherland — Hậu vệ, Blackburn Rovers

Matthew Litherland

Trung vệ · Blackburn Rovers

Matthew Litherland — Blackburn Rovers

Chặng đường sự nghiệp Matthew Litherland

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Matthew Litherland là ngày 21/03/2025, khi anh chuyển từ Blackburn U21 sang Curzon Ashton FC — năm anh bước sang tuổi 20. Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 24/25 ở Blackburn Rovers tại Hạng Nhất Anh, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 12 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh bước sang tuổi 19.

Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 24/25 tại Hạng Nhất Anh cùng Blackburn Rovers, với 12 lần, năm anh bước sang tuổi 19. Dữ liệu xếp anh trong biên chế Blackburn Rovers ở chặng gần nhất. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 22 trận nằm trong danh sách thi đấu cho Blackburn Rovers. Trong đội hình Blackburn Rovers, anh mang áo số 40, có hợp đồng tới 30/06/2027.

Matthew Litherland đã khoác áo những đội nào?

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Matthew Litherland có tên trong danh sách thi đấu 22 lần cho Blackburn Rovers. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 24/25 cùng Blackburn Rovers. Riêng Blackburn Rovers chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Blackburn Rovers25/26Hạng Nhất Anh9331006,52
Blackburn Rovers24/25Hạng Nhất Anh12000—
Blackburn Rovers2026Club Friendlies2000—
Blackburn Rovers24/25FA Cup1000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Matthew Litherland là ai?

Matthew Litherland thi đấu ở vị trí trung vệ, là cầu thủ người Anh của Blackburn Rovers. Hợp đồng với Blackburn Rovers được ghi nhận đến 30/06/2027. Matthew Litherland sinh ngày 31/10/2005, hiện 20 tuổi.

Vị trí
Trung vệ
Ngày sinh
31/10/2005 (20 tuổi)
Quốc tịch
Anh
Chiều cao
185 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
40
CLB hiện tại
Blackburn Rovers
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị ước tính
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

CLB hiện tại của Matthew Litherland

Matthew Litherland thuộc biên chế Blackburn Rovers, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 325 nghìn EUR (ước tính). Bản hợp đồng đang có hiệu lực tới 30/06/2027. Trong đội, anh nhận áo số 40.

Câu lạc bộ
Blackburn Rovers
Số áo
40
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)

Lịch sử chuyển nhượng Matthew Litherland

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Matthew Litherland rời Blackburn U21 để tới Curzon Ashton FC (21/03/2025). Hồ sơ định giá anh khoảng 325 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch).

NgàyTừĐếnPhí
21/3/2025Blackburn U21Curzon Ashton FCKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 12/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Matthew Litherland

Matthew Litherland bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Matthew Litherland 20 tuổi (sinh ngày 31/10/2005), cao 185 cm.
Quốc tịch của Matthew Litherland là gì?
Theo dữ liệu hồ sơ, Matthew Litherland mang quốc tịch Anh.
Matthew Litherland đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Blackburn Rovers là CLB hiện tại của Matthew Litherland, mang áo số 40 và chơi ở vị trí hậu vệ.

Cập nhật lần cuối: 05:56 · 27/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.