Mihai Răcășan — Thủ môn, CFR 1907 Cluj

Mihai Răcășan

Thủ môn · CFR 1907 Cluj

Mihai Răcășan — CFR 1907 Cluj

Câu lạc bộ và hợp đồng của Mihai Răcășan

Mihai Răcășan đang khoác áo CFR 1907 Cluj ở vị trí thủ môn, gia nhập ngày 30/06/2026. Số áo hiện tại là 90.

Câu lạc bộ
CFR 1907 Cluj
Số áo
90
Gia nhập
30/06/2026

Thông tin tiểu sử Mihai Răcășan

Ở tuổi 19, Mihai Răcășan đang là thủ môn trong đội hình CFR 1907 Cluj. Số đo ghi nhận: cao 186 cm. Hồ sơ ghi chân thuận: phải.

Vị trí
Thủ môn
Ngày sinh
1/7/2007 (19 tuổi)
Quốc tịch
Romania
Chiều cao
186 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
90
CLB hiện tại
CFR 1907 Cluj

Sự nghiệp Mihai Răcășan theo mùa

Mihai Răcășan có tên trong danh sách thi đấu của CFR 1907 Cluj nhiều nhất, 3 lần theo dữ liệu từng mùa. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 23/24 ở CFR 1907 Cluj. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở CFR 1907 Cluj.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
CFR 1907 Cluj23/24VĐQG Romania1000
CFR 1907 Cluj24/25VĐQG Romania1000
CFR 1907 Cluj24/25Cúp C3 Châu Âu1000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện sự nghiệp Mihai Răcășan

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Mihai Răcășan là ngày 01/02/2025, khi anh rời CFR 1907 Cluj sang CSM Slatina — năm anh bước sang tuổi 18. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 30/06/2026, khi anh rời CSM Slatina sang CFR 1907 Cluj. Cộng các giải, hồ sơ ghi 3 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo CFR 1907 Cluj. Hồ sơ hiện tại ở CFR 1907 Cluj ghi anh mang áo số 90.

Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về CFR 1907 Cluj tại VĐQG Romania ở mùa 23/24, năm anh tròn 16 tuổi. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 23/24 tại VĐQG Romania ở CFR 1907 Cluj, với 1 lần, năm anh bước sang tuổi 16.

Các thương vụ chuyển nhượng của Mihai Răcășan

Hồ sơ ghi nhận 2 lần chuyển nhượng của Mihai Răcășan, gần nhất là từ CFR 1907 Cluj sang CSM Slatina ngày 01/02/2025, phí không được công bố. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ CSM Slatina sang CFR 1907 Cluj ngày 30/06/2026, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
1/2/2025CFR 1907 ClujCSM SlatinaKhông công bố
30/6/2026CSM SlatinaCFR 1907 ClujKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 21/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Mihai Răcășan

Mihai Răcășan đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Mihai Răcășan hiện khoác áo CFR 1907 Cluj, mang áo số 90 và chơi ở vị trí thủ môn.
Mihai Răcășan bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Mihai Răcășan 19 tuổi (sinh ngày 01/07/2007), cao 186 cm.
Mihai Răcășan mang quốc tịch nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Mihai Răcășan mang quốc tịch Romania.

Cập nhật lần cuối: 17:55 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.