
Neil Volken
Hậu vệ ·
FC Zürich
Neil Volken đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Ở tuổi 19, Neil Volken là hậu vệ trong danh sách đăng ký của FC Zürich. Dữ liệu ghi nhận anh đến FC Zürich ngày 01/07/2025. Bản hợp đồng đang có hiệu lực tới 30/06/2030.
- Câu lạc bộ
- FC Zürich
- Giải đấu
- VĐQG Thuỵ Sĩ
- Số áo
- 43
- Gia nhập
- 01/07/2025
- Hợp đồng đến
- 30/6/2030
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)
Thống kê Neil Volken mùa 26/27
5 trận mùa 26/27 tại VĐQG Thuỵ Sĩ mang về cho Neil Volken 0 bàn sau 430 phút. Số thẻ trong mùa: 1 thẻ vàng. Anh được chấm trung bình 6,62 điểm mỗi trận.
- 5 Trận
- 430 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0,03 xG
- 0,73 xA
- 2 Sút
- 7 Đường chuyền quyết định
- 1 Thẻ vàng
- 6,62 Điểm trung bình
Neil Volken là ai?
Neil Volken mang áo số 43 của FC Zürich và chơi ở vị trí hậu vệ. Neil Volken sinh ngày 23/04/2007, hiện 19 tuổi. Số đo ghi nhận: cao 171 cm.
- Vị trí
- Hậu vệ
- Ngày sinh
- 23/4/2007 (19 tuổi)
- Quốc tịch
- Thụy Sĩ
- Chiều cao
- 171 cm
- Chân thuận
- Trái
- Số áo
- 43
- CLB hiện tại
- FC Zürich
- Hợp đồng đến
- 30/6/2030
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)
Neil Volken thi đấu thế nào gần đây?
Qua 3 lần ra sân gần đây nhất, Neil Volken tích luỹ 278 phút thi đấu. Trung bình mỗi trận anh thi đấu 93 phút.
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|
| 19-09 | FC Sion | 1–1 | 93 | 0/0 | 7,4 |
| 13-09 | FC Vaduz | 2–1 | 95 | 0/0 | 6,9 |
| 05-09 | Grasshopper Club Zürich | 2–2 | Không vào sân | — | — |
| 01-09 | BSC Young Boys | 2–4 | Không vào sân | — | — |
| 09-08 | FC Lugano | 5–0 | 90 | 0/0 | 5,5 |
Hành trình sự nghiệp của Neil Volken
Hồ sơ sự nghiệp của Neil Volken trải qua ít nhất 3 mùa có số liệu. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở FC Zürich. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 24/25 cùng FC Zürich.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| FC Zürich | 25/26 | VĐQG Thuỵ Sĩ | 12 | 388 | 0 | 0 | 6,59 |
| FC Zürich | 24/25 | VĐQG Thuỵ Sĩ | 10 | 91 | 0 | 0 | 6,68 |
| FC Zürich | 2026 | Club Friendlies | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| FC Zürich | 26/27 | VĐQG Thuỵ Sĩ | 6 | 337 | 0 | 0 | 6,42 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp Neil Volken
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Neil Volken là ngày 01/07/2025, khi anh từ FC Zürich II U21 chuyển tới FC Zürich — năm anh tròn 18 tuổi. Giai đoạn đang diễn ra tại FC Zürich được ghi nhận ở mùa 26/27 tại VĐQG Thuỵ Sĩ, khi anh ra sân 5 trận. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 28 lần có tên trong danh sách thi đấu cho FC Zürich. Trong đội hình FC Zürich, anh khoác áo số 43, có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2030.
Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về FC Zürich tại VĐQG Thuỵ Sĩ ở mùa 24/25, năm anh tròn 17 tuổi. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 10 lần. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 25/26 tại VĐQG Thuỵ Sĩ ở FC Zürich, với 12 lần, năm anh tròn 18 tuổi.
Chuyển nhượng và giá trị của Neil Volken
Giá trị chuyển nhượng của Neil Volken được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 290 nghìn EUR khi đang ở FC Zürich (ước tính, không phải giá giao dịch).
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2025 | FC Zürich II U21 | FC Zürich | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 13/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Neil Volken
- Thành tích ghi bàn của Neil Volken mùa 26/27 ra sao?
- Neil Volken ra sân 5 trận mùa 26/27 tại VĐQG Thuỵ Sĩ và ghi 0 bàn.
- Neil Volken đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Neil Volken đang thuộc biên chế FC Zürich, mang áo số 43 và chơi ở vị trí hậu vệ.
- Neil Volken bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Neil Volken 19 tuổi (sinh ngày 23/04/2007), cao 171 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng VĐQG Thuỵ Sĩ · Lịch thi đấu FC Zürich
Cập nhật lần cuối: 03:50 · 26/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.