Niek Corthouts — Tiền đạo, Lommel SK

Niek Corthouts

Tiền đạo · Lommel SK

Niek Corthouts — Lommel SK

CLB hiện tại của Niek Corthouts

Ở tuổi 20, Niek Corthouts là tiền đạo trong danh sách đăng ký của Lommel SK. Số áo hiện tại là 46. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là VĐQG Bỉ.

Câu lạc bộ
Lommel SK
Giải đấu
VĐQG Bỉ
Số áo
46
Hợp đồng đến
30/6/2027

Chỉ số mùa 26/27 của Niek Corthouts

Mùa 26/27 tại VĐQG Bỉ, Niek Corthouts góp mặt 4 trận trong màu áo Lommel SK. Anh được chấm trung bình 6,77 điểm mỗi trận. Mỗi trận anh có trung bình 18 phút trên sân.

  • 4 Trận
  • 73 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0,43 xA
  • 0 Sút
  • 3 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng
  • 6,77 Điểm trung bình

Niek Corthouts: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Niek Corthouts thi đấu ở vị trí tiền đạo, là cầu thủ người Bỉ của Lommel SK. Ngày sinh trong hồ sơ là 02/05/2006 — năm nay 20 tuổi. Số đo ghi nhận: cao 184 cm.

Vị trí
Tiền đạo
Ngày sinh
2/5/2006 (20 tuổi)
Quốc tịch
Bỉ
Chiều cao
184 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
46
CLB hiện tại
Lommel SK
Hợp đồng đến
30/6/2027

Phong độ Niek Corthouts các trận vừa qua

Trong 4 trận ra sân gần nhất, Niek Corthouts thi đấu tổng cộng 73 phút. Trung bình mỗi trận anh thi đấu 18 phút.

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạoĐiểm
19-09KV Mechelen0–0300/07,0
12-09Royale Union Saint-Gilloise5–0160/06,6
04-09Club Brugge KV0–190/06,8
29-08Cercle Brugge0–1Không vào sân——
23-08KVC Westerlo4–0180/06,7

Sự nghiệp thi đấu của Niek Corthouts qua các mùa

Niek Corthouts có tên trong danh sách thi đấu của Lommel SK nhiều nhất, 7 lần theo dữ liệu từng mùa. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 25/26 ở Lommel SK. Riêng Lommel SK chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Lommel SK25/26VĐQG Bỉ3000—
Lommel SK26/27VĐQG Bỉ443006,70

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Niek Corthouts: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Số liệu theo mùa của Niek Corthouts bắt đầu từ mùa 25/26 cùng Lommel SK, năm anh tròn 19 tuổi. Chặng hiện tại gắn với Lommel SK, và ở mùa 26/27 tại VĐQG Bỉ anh có 4 lần ra sân. Cộng các giải, hồ sơ ghi 7 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Lommel SK. Hồ sơ hiện tại ở Lommel SK ghi anh khoác áo số 46 và có hợp đồng tới 30/06/2027.

Ở mùa 25/26 tại VĐQG Bỉ, anh có tên trong danh sách thi đấu 3 lần. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 26/27 tại VĐQG Bỉ ở Lommel SK, với 4 lần, năm anh bước sang tuổi 20.

Câu hỏi thường gặp về Niek Corthouts

Niek Corthouts đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Niek Corthouts hiện khoác áo Lommel SK, mang áo số 46 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Niek Corthouts bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Niek Corthouts 20 tuổi (sinh ngày 02/05/2006), cao 184 cm.
Thành tích ghi bàn của Niek Corthouts mùa 26/27 ra sao?
Niek Corthouts ra sân 4 trận mùa 26/27 tại VĐQG Bỉ và ghi 0 bàn.

Cập nhật lần cuối: 07:30 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.