
Omar Shami
Tiền vệ trung tâm ·
Al Raed
Các thương vụ chuyển nhượng của Omar Shami
Giá trị chuyển nhượng của Omar Shami được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 210 nghìn EUR khi đang ở Al Raed (ước tính, không phải giá giao dịch). Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Slavia Praha U19 sang No team ngày 01/07/2023, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2022 | — | — | Không công bố |
| 1/7/2023 | Slavia Praha U19 | No team | Không công bố |
| 14/9/2023 | No team | Al Raed | Không công bố |
| 28/1/2025 | Al Raed | Abha | Cho mượn |
| 30/6/2025 | Abha | Al Raed | Trở lại sau cho mượn |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 23/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện sự nghiệp Omar Shami qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Omar Shami là ngày 01/07/2023, khi anh rời Slavia Praha U19 sang No team — năm anh bước sang tuổi 19. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 30/06/2025, khi anh kết thúc kỳ cho mượn ở Abha để về Al Raed. Cộng các giải, hồ sơ ghi 19 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Al Raed. Tại Al Raed, anh mang áo số 8.
Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Al Raed tại VĐQG Ả Rập Xê Út ở mùa 23/24, năm anh bước sang tuổi 19. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 9 lần. Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 24/25 tại VĐQG Ả Rập Xê Út cùng Al Raed, với 10 lần, năm anh tròn 20 tuổi.
CLB hiện tại của Omar Shami
Hồ sơ cầu thủ Omar Shami
Sinh ngày 23/03/2004, Omar Shami là tiền vệ và hiện thuộc Al Raed. Dữ liệu xếp anh vào nhóm tiền vệ trung tâm.
- Vị trí
- Tiền vệ trung tâm
- Ngày sinh
- 23/3/2004 (22 tuổi)
- Quốc tịch
- Ả Rập Xê Út
- Số áo
- 8
- CLB hiện tại
- Al Raed
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)
Omar Shami đã khoác áo những đội nào?
Hồ sơ sự nghiệp của Omar Shami trải qua ít nhất 2 mùa có số liệu. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Al Raed.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Al Raed | 23/24 | VĐQG Ả Rập Xê Út | 9 | 121 | 0 | 0 | 6,53 |
| Al Raed | 24/25 | VĐQG Ả Rập Xê Út | 10 | 36 | 0 | 0 | 6,47 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Omar Shami
- Omar Shami hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Omar Shami hiện khoác áo Al Raed, mang áo số 8 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Omar Shami bao nhiêu tuổi?
- Hồ sơ ghi nhận Omar Shami 22 tuổi (sinh ngày 23/03/2004).
- Omar Shami là người nước nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Omar Shami mang quốc tịch Ả Rập Xê Út.
Cập nhật lần cuối: 23:36 · 26/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.