Rayan Ribeiro — Hậu vệ, Uberlândia EC

Rayan Ribeiro

Trung vệ · Uberlândia EC

Rayan Ribeiro — Uberlândia EC

Rayan Ribeiro chuyển nhượng qua những CLB nào?

Dữ liệu chuyển nhượng của Rayan Ribeiro gồm 20 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ União Luziense EC sang Moto Club ngày 01/01/2019, phí chuyển nhượng tự do.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2018EC MamoréUnião Luziense ECTự do
1/1/2019União Luziense ECMoto ClubTự do
25/7/2019Moto ClubAthletic ClubKhông công bố
28/7/2020Athletic ClubMuriciCho mượn
26/1/2021MuriciAthletic ClubTrở lại sau cho mượn
30/6/2021Athletic Club—Tự do
17/1/2022—PatrocinenseTự do
22/4/2022Patrocinense—Tự do
1/7/2022—Itabirito FCTự do
10/1/2023Itabirito FCAthletic ClubKhông công bố
17/4/2023Athletic ClubItabirito FCKhông công bố
28/4/2023Itabirito FCPouso Alegre FCKhông công bố
6/9/2023Pouso Alegre FCItabirito FCKhông công bố
19/4/2024Itabirito FCLondrinaKhông công bố
21/10/2024LondrinaItabirito FCKhông công bố
1/1/2025Itabirito FCRetrôKhông công bố
31/12/2025RetrôItabirito FCKhông công bố
1/1/2026Itabirito FCRetrôKhông công bố
19/6/2026RetrôUberlândia ECCho mượn
1/12/2026Uberlândia ECRetrôTrở lại sau cho mượn

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 26/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện sự nghiệp Rayan Ribeiro

Rayan Ribeiro sinh ngày 02/04/1996, mang quốc tịch Brazil; hồ sơ sự nghiệp của anh có số liệu ở 2 câu lạc bộ. Ngày 19/06/2026, anh rời Retrô sang Uberlândia EC theo dạng cho mượn — chặng gần nhất trong hồ sơ. Tại Uberlândia EC, anh mang áo số 4.

Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2018, lúc anh chuyển từ EC Mamoré sang União Luziense EC dưới dạng chuyển nhượng tự do, năm anh bước sang tuổi 22. Athletic Club đón anh ngày 25/07/2019 từ Moto Club. Ở đội này, hồ sơ ghi 1 trận nằm trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Ngày 01/01/2025, anh rời Itabirito FC sang Retrô. Tính mọi giải đấu, dữ liệu ghi cho anh 7 lần có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo Retrô. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về Retrô tại Copa do Brasil ở mùa 2026, năm anh tròn 30 tuổi. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 8 lần có tên trong danh sách thi đấu qua 2 đội bóng.

Rayan Ribeiro đang khoác áo đội nào?

Ở tuổi 30, Rayan Ribeiro là hậu vệ trong danh sách đăng ký của Uberlândia EC. Ngày chuyển đến Uberlândia EC trong hồ sơ là 19/06/2026.

Câu lạc bộ
Uberlândia EC
Số áo
4
Gia nhập
19/06/2026

Rayan Ribeiro là ai?

Rayan Ribeiro là hậu vệ 30 tuổi đang chơi cho Uberlândia EC. Ở Uberlândia EC, anh khoác áo số 4.

Vị trí
Trung vệ
Ngày sinh
2/4/1996 (30 tuổi)
Quốc tịch
Brazil
Chiều cao
187 cm
Chân thuận
Phải
Số áo
4
CLB hiện tại
Uberlândia EC

Rayan Ribeiro đã khoác áo những đội nào?

Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Rayan Ribeiro có tên trong danh sách thi đấu 8 lần cho 2 đội bóng. Mùa được ghi nhận sớm nhất là 2026 cùng Retrô.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
Athletic Club—Copa do Brasil1000—
Retrô—Copa do Brasil6540006,78
Retrô2026Copa do Brasil19000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Rayan Ribeiro

Rayan Ribeiro mang quốc tịch nào?
Rayan Ribeiro có quốc tịch Brazil theo hồ sơ.
Rayan Ribeiro đang khoác áo đội bóng nào?
Uberlândia EC là CLB hiện tại của Rayan Ribeiro, mang áo số 4 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Rayan Ribeiro bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Rayan Ribeiro 30 tuổi (sinh ngày 02/04/1996), cao 187 cm.

Cập nhật lần cuối: 12:32 · 26/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.