Ryan Brobbel — Tiền đạo, The New Saints

Ryan Brobbel

Tiền đạo cánh trái · The New Saints

Ryan Brobbel — The New Saints

Chặng đường sự nghiệp Ryan Brobbel

Ryan Brobbel sinh ngày 05/03/1993, mang quốc tịch Bắc Ireland; hồ sơ sự nghiệp của anh có số liệu ở 4 câu lạc bộ. Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 30/08/2013, lúc anh từ Middlesbrough U21 chuyển tới York City, năm anh bước sang tuổi 20. Quãng ở Middlesbrough được ghi bằng 1 trận có tên trong danh sách thi đấu. Tất cả nằm trong mùa 13/14. Hồ sơ ghi cho anh 23 lần có tên trong danh sách thi đấu, kèm 4 bàn trong màu áo York City. Tất cả nằm trong mùa 13/14.

Xét bàn thắng cộng kiến tạo, mùa 13/14 tại Hạng Tư Anh ở York City là mùa cao nhất trong dữ liệu với 4 bàn. Khi đó là năm anh tròn 20 tuổi. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ trong hồ sơ, anh có 4 bàn và 2 kiến tạo qua 4 đội bóng. Cộng dồn, hồ sơ ghi 89 trận có tên trong danh sách thi đấu. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 01/02/2016, khi anh rời Whitby Town sang The New Saints theo dạng chuyển nhượng tự do. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 2 kiến tạo sau 49 trận có tên trong danh sách thi đấu cho The New Saints. Tại The New Saints, anh khoác áo số 8 và có hợp đồng tới 30/06/2026.

Ryan Brobbel đã khoác áo những đội nào?

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Ryan Brobbel là 13/14 tại Middlesbrough. Số liệu từng mùa cộng dồn: 4 bàn, 89 lần có tên trong danh sách. Riêng The New Saints chiếm 55% số lần có tên trong danh sách thi đấu.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạoĐiểm
The New Saints18/19Cúp C2 Châu Âu1000—
The New Saints19/20Cúp C2 Châu Âu2000—
The New Saints20/21Cúp C2 Châu Âu2000—
The New Saints24/25Cúp C2 Châu Âu1000—
The New Saints25/26Cúp C1 Châu Âu2000—
The New Saints24/25Cúp C1 Châu Âu4153006,75
The New Saints23/24Cúp C1 Châu Âu2000—
The New Saints22/23Cúp C1 Châu Âu2000—
The New Saints19/20Cúp C1 Châu Âu4000—
The New Saints17/18Cúp C1 Châu Âu4000—
The New Saints16/17Cúp C1 Châu Âu4000—
Middlesbrough13/14Hạng Nhất Anh1000—
York City13/14Hạng Tư Anh22040—
Hartlepool United14/15Hạng Tư Anh16000—
The New Saints21/22Cúp C3 Châu Âu3000—
The New Saints22/23Cúp C3 Châu Âu2000—
The New Saints23/24Cúp C3 Châu Âu2000—
The New Saints24/25Cúp C3 Châu Âu8308026,90
The New Saints25/26Cúp C3 Châu Âu2000—
The New Saints26/27Cúp C3 Châu Âu2000—
The New Saints2026Club Friendlies1000—
York City13/14FA Cup1000—
The New Saints26/27Cúp C1 Châu Âu2000—

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Hồ sơ cầu thủ Ryan Brobbel

Ryan Brobbel là tiền đạo 33 tuổi đang chơi cho The New Saints. Hợp đồng với The New Saints được ghi nhận đến 30/06/2026. Dữ liệu xếp anh vào nhóm tiền đạo cánh trái.

Vị trí
Tiền đạo cánh trái
Ngày sinh
5/3/1993 (33 tuổi)
Quốc tịch
Bắc Ireland
Chiều cao
173 cm
Chân thuận
Trái
Số áo
8
CLB hiện tại
The New Saints
Hợp đồng đến
30/6/2026
Giá trị ước tính
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Ryan Brobbel đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Ở tuổi 33, Ryan Brobbel là tiền đạo trong danh sách đăng ký của The New Saints. Giá trị chuyển nhượng ước tính trong dữ liệu là 165 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch). The New Saints hiện thi đấu tại Cúp C3 Châu Âu theo dữ liệu mùa gần nhất.

Câu lạc bộ
The New Saints
Giải đấu
Cúp C3 Châu Âu
Số áo
8
Gia nhập
01/02/2016
Hợp đồng đến
30/6/2026
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Lịch sử chuyển nhượng Ryan Brobbel

Giá trị chuyển nhượng của Ryan Brobbel được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 165 nghìn EUR khi đang ở The New Saints (ước tính, không phải giá giao dịch). Lượt liền trước trong hồ sơ: Middlesbrough U21 sang York City ngày 27/03/2014, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
30/8/2013Middlesbrough U21York CityKhông công bố
27/3/2014Middlesbrough U21York CityKhông công bố
8/8/2014Middlesbrough U21Hartlepool UnitedKhông công bố
1/9/2015Middlesbrough U21DarlingtonTự do
3/10/2015DarlingtonWhitby TownTự do
1/2/2016Whitby TownThe New SaintsTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 24/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Thống kê Ryan Brobbel mùa 26/27

  • 0 Trận
  • 0 Phút
  • 0 Bàn thắng
  • 0 Kiến tạo
  • 0 Sút
  • 0 Đường chuyền quyết định
  • 0 Thẻ vàng

Phong độ gần đây của Ryan Brobbel

NgàyĐối thủTỷ sốPhútBàn/Kiến tạo
30-07Flora Tallinn1–0Không vào sân—
23-07Flora Tallinn1–0Không vào sân—

Câu hỏi thường gặp về Ryan Brobbel

Quốc tịch của Ryan Brobbel là gì?
Ryan Brobbel có quốc tịch Bắc Ireland theo hồ sơ.
Ryan Brobbel đang chơi cho câu lạc bộ nào?
The New Saints là CLB hiện tại của Ryan Brobbel, mang áo số 8 và chơi ở vị trí tiền đạo.
Ryan Brobbel bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Ryan Brobbel 33 tuổi (sinh ngày 05/03/1993), cao 173 cm.

Cập nhật lần cuối: 22:02 · 24/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.