
Stanislav Basmanov
Tiền đạo cánh phải ·
Astana
Câu lạc bộ và hợp đồng của Stanislav Basmanov
Stanislav Basmanov thuộc biên chế Astana, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 260 nghìn EUR (ước tính). Thời hạn hợp đồng trong dữ liệu là 31/12/2026. Trong đội, anh nhận áo số 72.
- Câu lạc bộ
- Astana
- Giải đấu
- Cúp C3 Châu Âu
- Số áo
- 72
- Gia nhập
- 01/07/2021
- Hợp đồng đến
- 31/12/2026
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)
Hồ sơ cầu thủ Stanislav Basmanov
Stanislav Basmanov là tiền đạo mang quốc tịch Kazakhstan và đang thuộc biên chế Astana. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 176 cm. Anh mang áo số 72 tại Astana.
- Vị trí
- Tiền đạo cánh phải
- Ngày sinh
- 24/6/2001 (25 tuổi)
- Quốc tịch
- Kazakhstan
- Chiều cao
- 176 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 72
- CLB hiện tại
- Astana
- Hợp đồng đến
- 31/12/2026
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,3 triệu EUR (ước tính)
Sự nghiệp thi đấu của Stanislav Basmanov qua các mùa
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Stanislav Basmanov có tên trong danh sách thi đấu 37 lần cho Astana. Hồ sơ bắt đầu từ mùa 21/22 tại Astana. Riêng Astana chiếm 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Astana | 23/24 | Cúp C2 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Astana | 23/24 | Cúp C1 Châu Âu | 4 | 0 | 0 | 0 | — |
| Astana | 21/22 | Cúp C3 Châu Âu | 4 | 0 | 0 | 0 | — |
| Astana | 22/23 | Cúp C3 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Astana | 23/24 | Cúp C3 Châu Âu | 8 | 9 | 0 | 0 | 6,60 |
| Astana | 24/25 | Cúp C3 Châu Âu | 11 | 160 | 0 | 0 | 6,75 |
| Astana | 25/26 | Cúp C3 Châu Âu | 4 | 0 | 0 | 0 | — |
| Astana | 26/27 | Cúp C3 Châu Âu | 2 | 0 | 0 | 0 | — |
| Astana | 2026 | Club Friendlies | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu chuyện sự nghiệp Stanislav Basmanov qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Stanislav Basmanov là ngày 01/01/2021, khi anh đầu quân cho Astana Reserve — năm anh tròn 20 tuổi. Ngày 01/07/2021, anh chuyển từ Astana Reserve sang Astana — chặng gần nhất trong hồ sơ. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 37 lần có tên trong danh sách thi đấu cho Astana. Hồ sơ hiện tại ở Astana ghi anh mang áo số 72 và có hợp đồng được ghi nhận đến 31/12/2026.
Trong bảng số liệu theo mùa, mùa sớm nhất là 21/22 ở Astana tại Cúp C3 Châu Âu, nơi anh có tên trong danh sách thi đấu 4 lần. Mùa ấy rơi vào năm anh bước sang tuổi 20. Mùa có tên trong danh sách thi đấu nhiều nhất ở một giải là 24/25 tại Cúp C3 Châu Âu cùng Astana, với 11 lần, năm anh tròn 23 tuổi.
Chuyển nhượng và giá trị của Stanislav Basmanov
Dữ liệu chuyển nhượng của Stanislav Basmanov gồm 3 lượt di chuyển được ghi nhận. Hồ sơ định giá anh khoảng 260 nghìn EUR (ước tính, không phải giá giao dịch).
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/1/2018 | Astana U19 | — | Không công bố |
| 1/1/2021 | — | Astana Reserve | Không công bố |
| 1/7/2021 | Astana Reserve | Astana | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 24/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Thống kê Stanislav Basmanov mùa 26/27
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Bàn thắng
- 0 Kiến tạo
- 0 Sút
- 0 Đường chuyền quyết định
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Stanislav Basmanov
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút | Bàn/Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| 16-07 | Dinamo City | 1–4 | Không vào sân | — |
| 09-07 | Dinamo City | 0–1 | Không vào sân | — |
Câu hỏi thường gặp về Stanislav Basmanov
- Quốc tịch của Stanislav Basmanov là gì?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Stanislav Basmanov mang quốc tịch Kazakhstan.
- Stanislav Basmanov đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Astana là CLB hiện tại của Stanislav Basmanov, mang áo số 72 và chơi ở vị trí tiền đạo.
- Stanislav Basmanov bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Stanislav Basmanov 25 tuổi (sinh ngày 24/06/2001), cao 176 cm.
Xem thêm: Bảng xếp hạng Cúp C3 Châu Âu · Lịch thi đấu Astana
Cập nhật lần cuối: 21:10 · 24/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.