
Takashi Kasahara
Thủ môn ·
RB Omiya Ardija
Các thương vụ chuyển nhượng của Takashi Kasahara
Dữ liệu chuyển nhượng của Takashi Kasahara gồm 7 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Meiji University sang Mito Hollyhock theo dạng cho mượn ngày 01/02/2010.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/4/2007 | — | Meiji University | Tự do |
| 1/2/2010 | Meiji University | Mito Hollyhock | Cho mượn |
| 31/1/2011 | Mito Hollyhock | Meiji University | Cho mượn |
| 1/2/2011 | Meiji University | Mito Hollyhock | Trở lại sau cho mượn |
| 6/1/2018 | Mito Hollyhock | RB Omiya Ardija | Tự do |
| 1/2/2022 | RB Omiya Ardija | V-Varen Nagasaki | Cho mượn |
| 31/1/2023 | V-Varen Nagasaki | RB Omiya Ardija | Trở lại sau cho mượn |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 21/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện thi đấu của Takashi Kasahara, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Ngoài RB Omiya Ardija, CLB hiện tại, hồ sơ của Takashi Kasahara còn ghi số liệu ở 1 câu lạc bộ khác. Chặng hiện tại bắt đầu ngày 31/01/2023, khi anh kết thúc kỳ cho mượn ở V-Varen Nagasaki để về RB Omiya Ardija. Cộng các giải, hồ sơ ghi 3 trận có tên trong danh sách thi đấu trong màu áo RB Omiya Ardija. Hồ sơ hiện tại ở RB Omiya Ardija ghi anh mang áo số 1 và có hợp đồng tới 31/01/2026.
Lượt chuyển nhượng sớm nhất trong hồ sơ là ngày 01/04/2007, khi anh gia nhập Meiji University, năm anh tròn 19 tuổi. Số liệu theo mùa bắt đầu từ mùa 2019 tại VĐQG Nhật Bản cùng RB Omiya Ardija, năm anh bước sang tuổi 31. Mùa đó anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. V-Varen Nagasaki đón anh ngày 01/02/2022 từ RB Omiya Ardija theo dạng cho mượn. Ở đội này, hồ sơ ghi 3 trận có tên trong danh sách thi đấu trên mọi giải. Tính trên 2 câu lạc bộ, hồ sơ ghi 6 trận nằm trong danh sách thi đấu.
CLB hiện tại của Takashi Kasahara
Tại RB Omiya Ardija, Takashi Kasahara mang áo số 1, hợp đồng ghi nhận đến 31/01/2026. Dữ liệu ghi nhận anh đến RB Omiya Ardija ngày 31/01/2023.
- Câu lạc bộ
- RB Omiya Ardija
- Số áo
- 1
- Gia nhập
- 31/01/2023
- Hợp đồng đến
- 31/1/2026
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,0 triệu EUR (ước tính)
Hồ sơ cầu thủ Takashi Kasahara
Takashi Kasahara là thủ môn người Nhật Bản 37 tuổi, hiện khoác áo RB Omiya Ardija. Ngày sinh trong hồ sơ là 21/11/1988 — năm nay 37 tuổi.
- Vị trí
- Thủ môn
- Ngày sinh
- 21/11/1988 (37 tuổi)
- Quốc tịch
- Nhật Bản
- Chiều cao
- 191 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 1
- CLB hiện tại
- RB Omiya Ardija
- Hợp đồng đến
- 31/1/2026
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,0 triệu EUR (ước tính)
Sự nghiệp Takashi Kasahara theo mùa
Các đội Takashi Kasahara từng khoác áo theo dữ liệu gồm RB Omiya Ardija, V-Varen Nagasaki. Riêng RB Omiya Ardija chiếm 50% số lần có tên trong danh sách thi đấu.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| RB Omiya Ardija | — | Emperor Cup | 1 | 0 | 0 | 0 |
| V-Varen Nagasaki | — | Emperor Cup | 3 | 0 | 0 | 0 |
| RB Omiya Ardija | 2026 | Emperor Cup | 1 | 0 | 0 | 0 |
| RB Omiya Ardija | 2019 | VĐQG Nhật Bản | 1 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Thống kê Takashi Kasahara mùa 2026
- 0 Trận
- 0 Phút
- 0 Cứu thua
- 0 Thủng lưới
- 0 Thẻ vàng
Phong độ gần đây của Takashi Kasahara
| Ngày | Đối thủ | Tỷ số | Phút |
|---|---|---|---|
| 26-08 | Vanraure Hachinohe | 2–0 | Không vào sân |
Câu hỏi thường gặp về Takashi Kasahara
- Takashi Kasahara bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Takashi Kasahara 37 tuổi (sinh ngày 21/11/1988), cao 191 cm.
- Takashi Kasahara là người nước nào?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Takashi Kasahara là Nhật Bản.
- Takashi Kasahara đang khoác áo đội bóng nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Takashi Kasahara đang thuộc biên chế RB Omiya Ardija, mang áo số 1 và chơi ở vị trí thủ môn.
Cập nhật lần cuối: 22:10 · 26/09/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.