Tsotne Berelidze — Tiền vệ, FK VIAGEM Ústí nad Labem

Tsotne Berelidze

Tiền vệ trung tâm · FK VIAGEM Ústí nad Labem

Tsotne Berelidze — FK VIAGEM Ústí nad Labem

CLB hiện tại của Tsotne Berelidze

Tsotne Berelidze thuộc biên chế FK VIAGEM Ústí nad Labem, giá trị chuyển nhượng được ước tính khoảng 205 nghìn EUR (ước tính). Trong đội, anh nhận áo số 8. Ngày chuyển đến FK VIAGEM Ústí nad Labem trong hồ sơ là 28/07/2026.

Số áo
8
Gia nhập
28/07/2026
Hợp đồng đến
30/6/2028
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Thông tin tiểu sử Tsotne Berelidze

Tsotne Berelidze là tiền vệ 20 tuổi đang chơi cho FK VIAGEM Ústí nad Labem. Số đo ghi nhận: cao 180 cm. Chân thuận của anh là chân cả hai.

Vị trí
Tiền vệ trung tâm
Ngày sinh
24/3/2006 (20 tuổi)
Quốc tịch
Georgia
Chiều cao
180 cm
Chân thuận
Cả hai
Số áo
8
Hợp đồng đến
30/6/2028
Giá trị ước tính
≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)

Sự nghiệp Tsotne Berelidze theo mùa

Mùa xa nhất trong dữ liệu sự nghiệp của Tsotne Berelidze là 24/25 tại Dinamo Tbilisi. 100% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở Dinamo Tbilisi.

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
Dinamo Tbilisi24/25Cúp C3 Châu Âu2000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu chuyện sự nghiệp Tsotne Berelidze qua từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Tsotne Berelidze là ngày 01/01/2024, khi anh từ Dinamo-2 Tbilisi chuyển tới Dinamo Tbilisi — năm anh tròn 18 tuổi. Ngày 28/07/2026, anh rời Dinamo Tbilisi sang FK VIAGEM Ústí nad Labem — chặng gần nhất trong hồ sơ. Trong đội hình FK VIAGEM Ústí nad Labem, anh mang áo số 8, có hợp đồng kéo dài đến 30/06/2028. Quãng ở Dinamo Tbilisi được ghi bằng 2 trận có tên trong danh sách thi đấu. Toàn bộ số liệu đó thuộc mùa 24/25.

Lịch sử chuyển nhượng Tsotne Berelidze

Hồ sơ ghi nhận 4 lần chuyển nhượng của Tsotne Berelidze, gần nhất là từ Dinamo-2 Tbilisi sang Dinamo Tbilisi ngày 01/01/2024, phí không được công bố. Lượt liền trước trong hồ sơ: Dinamo Tbilisi sang FC Samgurali Tskhaltubo theo dạng cho mượn ngày 01/01/2026.

NgàyTừĐếnPhí
1/1/2024Dinamo-2 TbilisiDinamo TbilisiKhông công bố
1/1/2026Dinamo TbilisiFC Samgurali TskhaltuboCho mượn
27/7/2026FC Samgurali TskhaltuboDinamo TbilisiTrở lại sau cho mượn
28/7/2026Dinamo TbilisiFK VIAGEM Ústí nad LabemKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của Kèo Nhà Cái 55, cập nhật 25/9/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Tsotne Berelidze

Tsotne Berelidze bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Tsotne Berelidze 20 tuổi (sinh ngày 24/03/2006), cao 180 cm.
Quốc tịch của Tsotne Berelidze là gì?
Tsotne Berelidze có quốc tịch Georgia theo hồ sơ.
Tsotne Berelidze đang khoác áo đội bóng nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Tsotne Berelidze đang thuộc biên chế FK VIAGEM Ústí nad Labem, mang áo số 8 và chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 18:01 · 25/09/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ Kèo Nhà Cái 55 theo chính sách biên tập công khai. Tỷ lệ kèo chỉ mang tính tham khảo — Kèo Nhà Cái 55 không tổ chức cá cược.